Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอาแล้ว รับ4870 DK มาขึ้นงี้อะ งง มากมายก่ายกอง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เอาแล้ว รับ4870 DK มาขึ้นงี้อะ งง มากมายก่ายกอง

เอาแล้ว รับ4870 DK มาขึ้นงี้อะ งง มากมายก่ายกอง

ตามภาพเลยนะครับ

การ์ดเป็นตัวนี้นะ

ดูยั่งงี้รู้มั้ยว่าภาคจ่ายไฟเป็นดิจิตอล
    เพราะบางที บนตัวการ์ด มีไฟแดง 4-5 ดวง กระพริบนะครับ

GPU Z ใหงขึ้นยั่งงี้อะครับ ความร้อนไอดอล ก็ 53-55 ครับ ปกติมั้ยครับ
    ฉานยังไม่ได้คล๊อกเลย เดิมๆ แต่ปาไป 900 แล้ว Driver ใหม่สุด

GTA ก็ Fraps เท่าเดิมอีก
    กีต้าฮีโร่ ขึ้นมาเป็น 60 (3870 อันติเมทไม่คล๊อกก็ 60 นะ)
    แต่มันก็เล่นเกมส์ได้นะ ยัง งงๆอยู่ ไม่ค่อยคุ้นเลย เล่นก็แต่ค่ายแดง แต่ก็ยัง งงๆๆอีกละ

ขอบคุณพี่น้องขาคล๊อกด้วยนะคร้าบ
    Last edited by Viper 1964; 25 Feb 2009, 15:53:22.

ลอง 9.1 ดูครับ ว่ามันจะขึ้นยังไง

Comment

มัน oc มาให้เลยรึเปล่า

Comment

Working...
      X