Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามคนใช้ XP 64 bit เล่นเกมส์online

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามคนใช้ XP 64 bit เล่นเกมส์online

คือผมใช้ 32 bit ก็จะใส่แรม4g เพราะผมเล่นทั้งกล่อง ทั้ง online มันเห็นแค่3กว่า เลยอยากใช้64 แต่หลายคนบอก 64 มีปัญหากับเกมส์ออนไลท์ครับ ใครใช้แล้วเจอไรมั้งช่วยบอกที ผมปัญหาเยอะจะยอมใช้ 32 ยัด4g เห็นแค่ 3กว่าๆช่างมัน

vista 64bit แรงกว่าครับ
    ผมใช้อยู่เล่นทั้งกล่องทังออนไม่มีปัญหา

Comment

ออนไลท์เล่นเกมส์ไรมั้งอ่าครับ

Comment

ถ้าเล่น 64bit

เล่น vista เลยดีกว่าครับ รับรองเจ๋งกว่ากันเยอะ

ผมก็ใช้ vista 64bit อยู่

เกม online ที่เล่นนั้น จะอยู่ในพวกค่ายของ cubinet หนะครับ

แล้วก็พวก pointblank

ส่วนเกมของค่าย as คิดว่าไม่น่ามีปัญหาเหมือนกันครับ

Comment

vista ออนไลท์เก่าๆ บางตัวเล่นมะได้อ่าครับ ไม่งั้นผมเล่นไปแว้ว

Comment

จากการลองลงเมื่อประมาณปีที่แล้ว XP 64 BIT ไม่มี msn ที่รองรับนะครับ

ไม่รู้ตอนนี้จะมีแล้วยัง

Comment

ตอนนี้น่าจะมีแล้วล่ะครับ MSN เพราะคนใช้ก็เยอะแว้ว

Comment

อื่ม xp 64 ใช้ทำงานกราฟฟิกดีที่สุดไม่หนักเหมือน vata ทำ 3dเสถียรที่สุด แถมยังเห็นแรมได้มากที่สุด

Comment

ถ้าจะลง xp 64 bit นี่ลงได้เลยรึป่าวคับหรือ hardware เราต้อง ซัพพอทด้วยคับ แนะนำที

Comment

Working...
                  X