Announcement

Collapse
No announcement yet.

fallout 3 เอาลูกน้องที่ไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• fallout 3 เอาลูกน้องที่ไหนครับ

เปรี่ยวมากครับเล่นอยู่คนเดียว อยากได้ลูกน้องออกครับ เซิจหาไม่เจอ ขอบคุณครับ

ช่วยทีนะ

เล่นไปเรื่อยๆ คุยไปเรื่อย

Comment

ใกล้สุดก็ Jericho อะไีประมานนี้ ใน megaton
      ค่าตัว 1000 + ต้องเป็นคนเลว

หมาที่ Scrapyard
      ค่าตัวฟรี

ตัวที่เปน ghoul ในเมือง ghoul
      ค่าตัว 1000-2000 หรือ รับ quest เลวๆ 1 อย่าง

มีอีกเยอะๆ

Comment

Originally posted by acquiesce View Post
        เล่นไปเรื่อยๆ คุยไปเรื่อย
        ในลายเซ็นนาย จอlcdกี่นิ้วครับ
        แล้วราคากี่บาท ของซำซูมป่ะ

Comment

Originally posted by Admiralce View Post
          ใกล้สุดก็ Jericho อะไีประมานนี้ ใน megaton
          ค่าตัว 1000 + ต้องเป็นคนเลว

หมาที่ Scrapyard
          ค่าตัวฟรี

ตัวที่เปน ghoul ในเมือง ghoul
          ค่าตัว 1000-2000 หรือ รับ quest เลวๆ 1 อย่าง

มีอีกเยอะๆ
          มี Brotherhood of Steel คนนึง
          Super Mutant อีกตัว ผมเจอแค่เองนี้อ่ะ รวม 4 คนกับ 1 ตัว...

Comment

แต่จะว่าไปแล้วผมว่าลูกน้องมีโทษมากกว่าประโยชน์ AI มันโง่ๆอ่ะ สุ่มสี่สุ่มห้าลุยไปตายเอง มี Ghoul นี่แหละที่รู้สึกว่าเก่งหน่อย...

Comment

ขอบคุณมากครับ

Comment

ขอถามในกระทู้เดียวกันเลยนะคับ ผมใช้เซฟเดิมไม่ได้อ่ะคับ (ต้องใช้แพทเดิมด้วยหรือป่าว)

Comment

น่าจะต้องแพทเดิมนะครับ แต่ mod หายไปมันก็เล่นได้

Comment

มีหุ่นอีกตัวชื่อ mr. gutsy อยู่ที่ robco factory อยู่ใกล้ๆ tenpenny tower แต่ถึงก่อน
                    เอานี่ไปดูดีกว่า http://fallout.wikia.com/wiki/Fallout_3_companions

Comment

Working...
                    X