Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบ 4พันกว่าบาท เลือกการ์ดจอ แบบไหนดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งบ 4พันกว่าบาท เลือกการ์ดจอ แบบไหนดีครับ

สเป็คผมก็
    CPU 3.0 Ghz Dual core
    Ram 1*2 Ghz Bus 800
    Mainboard P5KPL SE
    VGA......
    PSU ติดเครื่องครับ ควรเปลี่ยนแบบไหนดี (งบต่างหากนะครับ)

ในใจชอบ 8800GT แรงกว่า สเถียรกว่าคุ้มกว่าก็บอกๆมานะครับ

PSU ติดเคสกี่ Watt นะ
    ถ้า 350W ไปสอย GF8800GT มาใช้ ละงานเข้าเลย ^^"

Comment

8800gt ครับ จัดไป ซื้อ psu ใหม่ด้วย

Comment

8800GT แต่ ซัพพลายต้อง400+นะครับ

Comment

450W ครับ ที่ติดเคสมา

Comment

มันไม่เต็มครับ ไม่ใช่ psu วัตต์เต็ม ต้องเอาพวกยี่ห้อ ดีๆ วัตต์ถึงจะเต็มและ จ่ายไฟได้ดีครับ

Comment

หา 8800GT มือ 2 แล้วไปเอา psu ตามลายเซ็นต์ผมตัวไม่กี่บาทครับ แจ่มชัว!

Comment

8800GT กับ PSU
                Raidmax 530W

Comment

พวก 8800 GT มือสองหาจากไหนอ่ะ ถ้าจะเอามือ 1 มันราคาประมาณเท่าไหร่
                  4000 กว่าบาท นี่ได้ ram vga เท่าไหร่ครับ

Comment

8800GT มือ 2 หาจาก IT Market ในเวปเรานี่แหละครับ Ram VGA 512 ขายกันอยู่ 3พันปลายๆ ไปถึง 4พัน ขึ้นกะยี่ห้อ + ประกัน

Comment

4850 9800 9800+ มือสอง น่าจะได้นา

Comment

1GB/EN-8800GT/HTDP ASUS \PCI-E DDR3 Core:600/Mem:1800 256Bit DVI+HDMI

4420 บาท น่าเล่นน่ะ

Comment

ขายอยู่หรอคับ แล้วอย่างนี้ ต้องใช้ PSU เท่าไหร่อ่ะครับ เอาไม่แพงมากนะ ผมยังเรียนอยู่ครับ เก็บตังซื้อเอาครับ

Comment

Working...
                          X