Announcement

Collapse
No announcement yet.

ว่าจะเปลีย่นบอร์ดใหม่อ่าคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ว่าจะเปลีย่นบอร์ดใหม่อ่าคับ

ตอนนี้ใช้ MSI P35 Platinum อยู่คับ ว่า จะลองเปลี่ยนไปเล่น
    ABIT IP 35 PRO
    2 ตัวนี้อันไหน แรงกว่ากันคับ แล้วก็ น่าเปลี่ยนไหมคับ
    ขอบคุณทุกท่าน

P35 ด้วยกันทู้คู่ ไม่น่าจะแรงต่างกัน นะ

ขนาดส่วนตัวพึ่งเปลี่ยน P965 (DQ6) มาเป็น P45 (UD3R) ก็ลากไม่ได้ต่างกันมากมาย อะไรเลย
    ตัวเก่าก็ 4.2-4.3 GHz
    ตัวใหม่ก็ 4.3-4.4 GHz
    ^..^ (คิดไปคิดมา เสียดาย DQ6 นะนี้)

Comment

แล้ว 2 ตัวนี้ อันไหนน่าเล่นกว่ากันคับ
      ชอบ MSI แต่อยากลอง ABIT

Comment

วัดกันที่ความชอบส่วนตัว ของผู้ใช้เลย
        สวยงาม
        ประกัน
        ประมาณนั้น
        ถ้าเรื่องเมนบอร์ด ผมเลือกแค่ 2 ยี่ห้อ Asus / Gigabyte แค่นั้น ซื้อง่าย ขายคล่อย หุหุหุ

Comment

ผมว่า ไอ้ รถไฟเหาะ มันดู ไฮโซดี นะคับ แต่ชอบความ เรียบง่าย แล้วก็ ABIT GURU Panel

นั่นแหละจ้า

แต่ 2 อันนี้ น่าจะลากได้พอกันว่าไหมคับ

Comment

ผมว่า ไอ้ รถไฟเหาะ มันดู ไฮโซดี นะคับ แต่ชอบความ เรียบง่าย แล้วก็ ABIT GURU Panel

นั่นแหละจ้า

แต่ 2 อันนี้ น่าจะลากได้พอกันว่าไหมคับ

Comment

MSI P35 Platinum มาแลกกับ MSI P45 NEO3 ป่ะ

Comment

Working...
              X