Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามผู้รู้เรื่องฮาดดิส

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามผู้รู้เรื่องฮาดดิส

พอดีว่าผมกำลังจะซื้อคอมใหม่ซึ่งฮาดดิสตัวเก่าไม่ใช่ซีเรีย อ่ะคับแต่ผมดูบอร์ดใหม่ๆมันมีIDEแค่รูเดียวอยากถามว่าฮาดดิสตัวเก่า จะสามารถใช้ได้รึป่าวคับ

ใช้ได้ครับป๋ม เสียบเหมือนเดิม

ปล. ถ้ารูเดียวไม่พอซื้อกาดมาเสียบเพิ่มได้
    Last edited by bigbank01; 8 Mar 2007, 14:11:29.

Comment

นั้นนะซิครับ Broad รุ่นใหม่ๆ ให้ IDE 1prot มาต่อ CD Rom และคูมือจะแนะนำว่าควรต่อ CD Rom ซะด้วยซิ..
      แต่ต่อได้ครับ บ่นเฉยๆ... (ไม่รู้ว่าจะประหยัด Port IDE ไปถึงไหน - -")

Comment

Working...
      X