Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากได้ cracks no dvd เกม farcry 2 นะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากได้ cracks no dvd เกม farcry 2 นะครับ

ผมเพิ่งได้เกมมานะครับแต่พอลงแล้วเล่นไม่ได้ ในแผ่นมีแคร๊กให้ครับแต่พอลงแคร๊กก็เล่นไม่ได้เหมือนกัน ใครมีช่วยหน่อยครับอยากเล่นมากๆครับ
    เออ ขอถามเกม half life 2 หน่อยครับ พอเข้าเกมเล่นได้ปกตินะครับ เซฟได้ปกติ แต่พอเราเล่นตาย
    เราก็เลือกที่เกมเซฟได้นะครับ เข้าเล่นได้ปกติ แต่พอเล่นตัวเราเดินได้แต่ตัวอื่นๆนิ่งหมดเลยครับ
    มันเป็นอะไรครับช่วยหน่อยครับ

PM มาครับ ส่งให้ทางเมล์ เดี๋ยวโดนเล่น

Comment

ดันไปครับ

Comment

Working...
      X