Announcement

Collapse
No announcement yet.

Lost Planet 2 สงครามในโลกน้ำแข็งมันยังไม่จบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เป็กผม อ่อนกว่าท่านเร็บบนอีก เฟรมเรท 40 + คับ เปิดสุดๆ ยังไหวคับ ไม่มีกระตุก ฮาๆเรื่อยๆ

Comment

เอ

โลกมีบรรยากาศแล้วพวก Akird มันยังรอดอยู่ได้งัยหว่า

Comment

ไม่พลาดแน่ เล่นกับคนเยอะๆแบบนี้ก็ดีถึงจะเป็นคนจริงหรือAIก็เหอะ ภาคแรกลุยเดี่ยวแล้วมันรู้สึกแปลกๆว่าทำไมsnow pirateหน่วยอื่นไม่มีมาช่วยอะไรบ้างเลย
        แต่เชื่อมั้ยภาคแรกกว่าผมจะรู้วิธีกระโดดพุ่งตัวไปด้านข้างกับวิธีฟันดาบของหุ่นสุดท้ายก็ล่อไป4-5รอบ มันจริงๆ

Originally posted by swordman2 View Post
        เอ

โลกมีบรรยากาศแล้วพวก Akird มันยังรอดอยู่ได้งัยหว่า
        ภาคแรกมันก็มีบรรยากาศอยู่แล้วครับ แต่ที่ทำกันในภาคแรกคือโครงการละลายน้ำแข็งแค่นั้นเอง แต่ฝ่ายรัฐบาลมันจะใช้ความร้อนจากแกนโลกมาละลายน้ำแข็งพร้อมกับฆ่าakirdกับพวกกลุ่มต่อต้านให้หมดทีเดียว
        แต่ฝ่ายนางเอกจะใช้วิธีปักแท่งพลังงานแล้วค่อยๆให้ธรรมชาติสร้างตัวเองครับ

น้ำแข็งละลายแล้วakirdมันก็คงยังอยู่ได้เหมือนเดิมน่ะแหละแต่คงร้อนขึ้นเป็นหมาหอบแดดเพราะตุ้มสีส้มๆที่เอาไว้แก้หนาวคงไม่ได้ใช้แต่กลับทำให้ตัวเองร้อนแทน
        Last edited by Freekickgundam; 27 Feb 2009, 15:00:49.

Comment

หุๆๆ
          ภาคแรกกระตุกดี ตอนนั้นสู้กับตัวคล้ายๆ ผีเสื้อยักษ์ หย่อนระเบิดกับปล่อยยุงระเบิด สู้บนยอดเขา ตอนแรกๆ ก็ดีนะ พอย้อนแดดแค่นั้นแหละ หนืดเลย - -"
          ปล. ตอนนั้นใช้ X1600 อยู่ แต่ก็เล่นมันทั้งหนืดๆ จนจบ

Comment

ผิดหมวดนะเนี่ย

อิอิ ช่างเหอะ

ภาคนี้ที่มืดๆเพราะทีมพัฒนา RE5 มาทำ

Comment

ภาคแรกเล่นจนจบ ท้ายๆ นึกว่าเล่นเกมส์กันดั้มซะ 555 ยิ่งฉากสู้บอสสุดท้ายยิ่งเหมือน

Comment

ภาคแรก ผมยังไม่ได้เล่น
                ภาคสองจะออกชะละ

Comment

Working...
                X