Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไม asus Commando มันบัสสูงได้เท่านี้เลยเหรอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไม asus Commando มันบัสสูงได้เท่านี้เลยเหรอ

http://forums.techpowerup.com/showthread.php?t=58277

ดูจาก spec มัน 1066/800 FSB

แต่ในรูปมัน 2600 เลยอ่ะครับ

P965 มันทำได้ไงอ่ะครับ

อย่าไปแปลกใจเลยคับ มันคือ mobo เทพ ที่ปัจจุบันมือ 2 ยัง 3พันอัพ
    เรียกได้ว่าผมยอมเอา p35 ไปแลกโดยไม่เอาตังค์เพิ่มได้
    เป็น asus ตัวเดียวที่เข้าตาผม นอกนั้นผม dfi ล้วนๆ

เป็นตัวเดียวในโลกมั้งไม่ได้อัพเดทข้อมูลนาน ที่มี 8g คับ

Comment

โอ้ความรู้จดๆๆ

Comment

โคตรโหดล่ะ รุ่นนี้

P5B-Deluxe ก็อีกตัว แต่ก็ยังไม่เท่าพี่หมีคอมมานโด

Comment

สเปคแค่นั้นอ่ะใช่ แต่มันเป็นบอร์ด 965 ที่นิยมเอาไปยัด LN2 ทุบสถิติโลกมากที่สุด

Comment

งั้นต้องหามาลองละเนี่ย เด๋ยวไม่อินเทรน อิอิ

Comment

เห็นปล่อยกัน สามพันกว่าๆ

Comment

Working...
              X