Announcement

Collapse
No announcement yet.

ชี้แนะ7750beให้ด้วยนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ชี้แนะ7750beให้ด้วยนะครับ

core speed มันวิ่งที่3068.7 อ่าครับ
    ตัวคูณที่ 13.5
    บัสที่ 227.0 อ่าครับ ถ้าปรับมากกว่า229บูทไม่ขึ้นครับ
    ht link 1135.1
    แต่v core ผมไม่ได้ปรับอะไรเลยนะครับ
    ผมจะลองลากที่3.5 ต้องปรับตัวไหนมั่งครับ
    บอร์ดตามลายเซ็นครับ เปลี่ยนซิงค์ซีพียูแล้วครับ
    แรมก็ตามลายเซ็นครับ สอนผมทีนะครับ ขอบคุณมากครับ

ดัน
    ลองไปหมวด AMD ดู

Comment

Originally posted by TWK. View Post
      ดัน
      ลองไปหมวด AMD ดู
      ความรู้ อิอิ เล่นง่ายจังท่าน อ๊ะๆล้อเล่นน่า หลบบังเกอร์ก่อน ฟิ้วว

Comment

ง่า

Comment

ปาว หรอก
          เห็นที่นั้นคนออนไลน์เยอะ นะ
          น่าจะได้คำตอบเร็ว

Comment

อ๋อๆๆ เข้าใจแระ หลบต่อ อิอิ

Comment

ลองปรับ ตัวคูณ 12 หรือ 10 แล้ว ลากบัส ทดแรม ht x4 or x3 + เพิ่มไฟ cpu นิสหน่อยดูครับ อย่างน้อยน่าจะได้ 12*260 up

Comment

ขอคำชี้แนะด้วยนะครับ ผมพยายามตั้งหลายทีแล้วอะครับ
                ตอนนี้เลยอยากทำจริงๆจังๆซะที

Comment

ไฟv coreเพิ่มเท่าไหร่ดีครับ

Comment

ตอนนี้ผมลอง 12*260 ไฟ 1.424 ครับ
                    ลองเทสออทอส 30 นาที ยังสบายดี
                    วันไหนว่างๆจะลองเทสนานๆครับ

คล็อกเล่นๆวันละ 1-2 เสต็บเอง เวลาไม่ค่อยจะพอเลย

Comment

ตกลงแรมเนี่ยผมต้องเปลี่ยนมั้ยครับ
                      มันเป็นแรมบ้านๆเลยนะครับ
                      ถ้าเปลี่ยนเล่นรุ่นไหนดีครับ
                      ocด้วยและใช้งานด้วยครับ

Comment

นี้ละครับลองปรับอยู่ตั้งนานครับ
                        ได้เท่านี้ครับปรับบัสไปที่250บูทไม่ขึ้นแล้วครับ
                        ช่วยมือใหม่อย่างผมด้วยนะครับ
                        Last edited by nonthanan; 17 Aug 2009, 21:39:32.

Comment

ผมดันตัวคูรอย่างเดียวเลยอะ บอร์ดมันไม่อำนวย

ได้ 200*16 บัสน้อย 555

Comment

เพิ่มไฟคับ 1.65 ไปเลยแล้วยัด LN2 แหล่มเป็ด

Comment

ไม่มีงบอ่าครับถ้ามีเด๋วจัด

Comment

Working...
                              X