Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอคำแนะนำหน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอคำแนะนำหน่อยคับ

http://www.overclockzone.com/spin9/r...-p4/index.html
    ผมจะซื้อชุดนี้มาใส่กับ Sempron 2800 + ( ไม่ใช่ชุดนี้น่ะคับ แต่เป็นชุดที่ใส่กับ S A อ่ะคับ )
    เวลาเปิดปกติมันก้ปาไป 47 - 49 แล้ว เล่นเกมปาไป 55 + ( ใช้ฮีทซิ้งของ COOLER MASTER เป็นทองแดงล้วน ) มันจะลดลงเยอะมะคับ หรือมีข้อเสียอะไรมั่งคับ ช่วยแนะนำหน่อยน่ะคับ

ตัวนี้ค่อนข้างเก่าแล้วนะครับ ไม่น่าจะมีขายแล้ว
    หาฮีทซิงก์ดีๆ ตัวโตๆ มาใช้ดีกว่าครับ
    ราคาถูกกว่า แล้วก็กินไฟน้อยกว่ากันเยอะครับ

ยิ่งใช้กับซ็อกเกต A ด้วย พอตกรุ่นไปแล้ว เอาไปใช้กับรุ่นใหม่ๆ ก็ไม่ได้นะครับ

Comment

อ่ะคับ ตอนนี้เห็นมีขายอยู่อ่ะคับ 1000 บาท เห็นทดสอบแล้วมันดูดีอ่ะคับ คือไม่มีโครงการจะอัปเครื่องอ่ะคับก้เลยสนใจมันคับ

Comment

ขอถามอีกนิดน่ะคับ กับราคา 1000 บาท จะคุ้มมั๊ยคับ ฮีทซิงก์ บางตัวก้ แพงกว่าอีกอ่ะคับ คือผมไม่เคยเห็นมีใครใช้มันอ่ะคับ ก้เลยไม่กล้าตัดสินใจ พอดีร้านเขาแนะนำตัวนี้อ่ะคับ เห็นบอกว่า ของล้างสต๊อค ขอบคุณมากคับที่ให้คำตอบคับ

Comment

Working...
        X