Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำmain board สำหรับ socket 478 ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำmain board สำหรับ socket 478 ทีครับ

คือบอดเก่ามันใช้ได้แต่ddr1 เห็นมีของ biostar
    แต่อยากให้ช่วยแนะนำแบบหาซื้อได้น่ะครับ เรื่องงบก็ 2-3พันนะครับ

asrockน่าจะมีอยู่นะครับ พันก่าบาท ลองเข้าไปที่ advice กะ hardwarehouse

Comment

ผมเห็นเค้าลงขายอยู่ห้อง IT Market อยู่นะ Biostar 478 ที่ใส่ DDR2 PCI-E น่ะ 1,200.- ไม่รู้ว่าปล่อยรึยังนะ ของใหม่ตอนนี้มีแต่งานจีนคุณภาพห่วยคับ ซื้อมือ2 ยังไว้ใจได้มากกว่าคับ

** M/B ตัวนี้ผมทำมาหลายเครื่องแร๊ะ ถ้า CPU เก่าทั่นความเร็ว 2.4 GHz ขึ้นไปนะคับถึงจาคุ้มกับการยัดแรม 2 GB เข้าช่วย แต่ถ้าความเร็วต่ำกว่านี้ผมว่าไม่มีประโยชน์คับ **
      Last edited by noom9888; 26 Feb 2009, 09:55:21.

Comment

คงจะใช่ตัวนี้ครับ
        http://www.ingresoa.com/index.php?pa...hk=1&Itemid=26

Comment

ครับผม

ตอนนี้ผมใช้ p4 3.2 ครับ

ขอบคุณทุกความเห็นคับ

Comment

ดันๆ

ช่วยแนะนำหน่อยครับ การ์ดจอมาใส่ด้วยก็ดีครับ งบการ์ดจอ2500 +-ได้นิดหน่อยครับ

Comment

Working...
            X