Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่านใช้ของค่ายไหนอยู่ ร่วมโหวตด้วยนะครับ ....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เป็น นปช. เยอะนะครับ

แนวร่วมปีศาจแดงป้องกันแชมป์

5555+++

ล้อเล่นนะครับ ^^

Comment

Originally posted by Kraiwit View Post
      ขออนูญาต ขุดนะครับ ...

เผื่อใครยังไม่ได้โหวต ครับ ..

^__^
      แดง +1

Comment

Nvidia ครับใช้ Ati แล้วมีปัญหาเยอะ

Comment

ทุกโหวตที่เกิดขึ้น ...

อาจหมายถึงจำนวนสมาชิกคร่าว ๆ ของบอร์ดนี้เลยนะครับ ....

^___^*

ขอบคุณสำหรับทุกโหวตนะครับ ...

ปล.สีเขียวรายงายตัวด้วย โดนทิ้ง ห่ า ง แล้ว ...

Comment

์NViDIA ใช้มาตั้งแต่รุ่นพ่อ

Nvdia 8MB จำรุ่นไม่ได้
            TNT 32 MB
            GF4 64MB
            GF5200FX ตัวนี้ชอบมาก
            GF7300LE
            GF7600GT
            GF8600GT
            GF9500GT
            GF9600GT
            Last edited by TheMaster; 7 Mar 2009, 18:15:40.

Comment

Originally posted by devilnat View Post
              Nvidia ครับใช้ Ati แล้วมีปัญหาเยอะ
              อุ้ยส์

ใช้ ati ตอนแรก x200ออนบอร์ด แล้วมาใช้7300gt ตอนนั้นเป็นนู้บ เออมัยสีมันต่างหว่า

รู้สึกชอบatiมากกว่า สีสวยดีแต่ n ก็ชอบ ใช้ชิวๆ

Comment

เครื่องที่ผมใช้โพสตอนนี้ คือเครื่อง Athlon X2 5000+ ในลายเซนต์ นะครับ...

เมื่อเช้านี้ ยังเป็น GF 9500 GT อยู่เลย

แต่ตอนนี้เป็น HD 4670 ซะแล้ว

งง มั๊ยครับเนี่ย... ตกลงถือว่าผมใช้ค่ายไหน ล่ะครับ

Comment

อดีตถึงปัจจบันครับ
                  S3Trio64V+ ---->S3Savage3D---->S3savage4และRIVA TNT---->Onboard S3 Prosavage(Via)---->Onboard GF4MX(์Nforce2IGP)---->ATI2600Pro---->9600GT---->>>>>ATIรุ่นใหม่ครับ

จริงรักS3 มากตั้งแต่ปี96 แต่เจ๊งไปแว้ว

Comment

เข้ามาโหวตด้วยคน..อิอิแต่ไมมันโดนทิ้งพอประมาณเหอะๆ7300Gtสู้ตายฮ่ะ

Comment

• ผมชอบทั้งสองค่ายเลยครับ อยู่คู่กันไปอย่างนี้ละจะได้มีของดีๆถูกๆให้ใช้กันเรื่อยๆ
                      แต่ขอชมค่ายเขียวหน่อย แก้ปัญหาเกี่ยวกับการ์ดจออย่างต่อเนื่องปัญหาน้อย( ไม่รู้ไปล็อกค่ายเกมอีท่าไหน เข้าเกมมีแต่สัญลักษ์ของเขานะ ) ออก driver ถี่ให้ชื่นใจ
                      และก็ขอให้กำลังใจคุณแดงหน่อย แก้ปัญหาต่อไปให้น้อยกว่านี้หน่อยละกัน อย่ายอมแพ้( คงยอมกันยาก )ยอมรับว่าค่ายนี้เห็นราคาและประสิทธิภาพมันน่าลองใช้สักครั้งในชีวิต( ส่านตัวคิดงั้น ถึงจะผิดหวังนิดๆ )

อ้อ..ตอนนี้ผมใช้ 4850 อยู่นะ อย่างที่บอก อยากลองสักครั้งเมื่อถึงวาระที่ตัวเก่าเล่นเกมได้ไม่เต็มที่แล้ว( 6600GT > 7600GT > 8600GT ก่อนหน้ามีแต่เขียวทั้งนั้น )

ความรู้สึกของผมตอนนี้ " ออก driver ถี่ๆหน่อยเถอะไอ้แดงเอ้ย อย่ามัวแต่ออกรุ่นใหม่ๆ แต่...เล่นเกมได้ไม่เต็มประสิทธิภาพ ไม่ต้องกั๊กแล้วปล่อยออกมาเหอะ "

Comment

• 3870 > 4870 > รอ 5870 อิอิ

แดงเทพอยู่แล้น

Comment

• รอเล่น 4850 ครับผม ตอนนี้ยังไม่มีเงิน UP ครับผม

Comment

• ผมไช้Nvidiaครับ เล่นมาตั่งแต่5200 6200 7300ตอนนี้ 8600เล็งๆasus9800 อยุ้ครับ รอตัง

Comment

• nViDiA สู้ๆ

ATi สู้ตาย

Comment

• ATi Radeon 9200 ใช้มา 5 ปี ปัจจุบันยังอยู่
                                ATi Radeon HD4870 พึ่งถอยมาสองเดือนครับ

Comment

Working...
                                X