Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่านใช้ของค่ายไหนอยู่ ร่วมโหวตด้วยนะครับ ....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ท่านใช้ของค่ายไหนอยู่ ร่วมโหวตด้วยนะครับ ....

ท่านใช้ของค่ายไหนอยู่ ร่วมโหวตด้วยนะครับ ....

คืออว่าอยากทราบว่า ... พี่น้องในบอร์ดนี้ส่วนใหญ่ใช้ ของค่ายไหนอยู่ครับ ...

ปล. โหวตนะครับ ...

ปล.2 เชียร์ค่ายตัวเองได้ แต่ห้ามไปเล่นข้ามค่ายนะครับ .... เดี๋ยวมันจะไม่ดีครับ ....
    370
    Nvidia
    44.32%
    164
    ATI
    54.59%
    202
    อื่นๆ
    1.08%
    4

The poll is expired.

ที่บ้านใช้ ATi 3 เครื่องเลยเด้อ

Sapphire HD 2600XT + Palit HD 3850 + MSI HD 4850

^^"

Comment

Nvidia ใช้มาตั้งแต่รุ่น GF2 เมื้อ 7-8 ปี ที่แล้ว มาถึงปัจจุปัน

แน่ใจนะไม่ใช่กระทู้ล่อเป้า

Comment

ถ้าสมัยแรกๆใช้แต่ 3dfx พอปิดไปมาใช้ Nvidia เรื่อยๆพอเห็น ATi เรื่มดูดีแล้วก็เปลืยนไปใช้ตั้งแต่รุ่น X8xx
        ปัจจุบันเพื่งกลับมาใช้ Nvidia ครับ ถ้าจะถามว่าชอบใช้ค่ายไหนก็ไม่แน่นอนอยู่ที่จังหว่ะและงบประมาณมากกว่าครับไม่ฟิกว่าต้องค่ายไหน เพราะคิดว่ามันก็ดีพอๆกันคนละแบบคนละแนวเท่านั้นเอง

Comment

ATI แจ่มเป็ด ลืม Nvidia ไปแหละ

Comment

ati แต้มนำอยู่ 2 แต้มครับตอนนี้

Comment

ประวัติการใช้พอคร่าวๆๆ อิๆ
              Powercolor X1650 Pro DDR2
              Powercolor HD2600XT DDR4
              ASUS EAH3850 256M DDR3
              ASUS EAH3870 512M DDR4
              Powercolor HD4870 512M DDR5
              ASUS EAH4870x2 2G DDR5 TOP

แดงทั้งนั้น

Comment

Radeon 9800pro>>8600gt>>8800gt>>9800gx2>>..???..

Comment

Originally posted by narastaya9 View Post
                  Nvidia ใช้มาตั้งแต่รุ่น GF2 เมื้อ 7-8 ปี ที่แล้ว มาถึงปัจจุปัน

แน่ใจนะไม่ใช่กระทู้ล่อเป้า
                  ไม่หรอกครับ ... (น่าจะ)

เพราะผมบอกแล้วว่า เชียร์ได้ .. แต่ห้ามเล่นข้ามค่ายอ่ะครับ ...

ส่วนตัว เสียว ๆ นิด ๆ

Comment

ดันหน่อย แดงนำ***งไปแล้วครับท่าน นำไป 4 แต้ม

Comment

TNT2>GFMX>FX5200>7300GT>8600GT>8800GT>ขายรับประทานแน่ๆแฮ๊ะๆๆ

Comment

TNT2--->GF4MX--->R9550--->GF6200--->GF9600GT------->>>>>GTX3xx

Comment

٩(•̮̮̃•̃)۶٩(-̮̮̃-̃)۶(◡‿◡✿) (◕‿◕✿)

Comment

ชอบเเดงมากกว่าอะ

Comment

ATI ขาดใจ เคยไปลอง N แต่ไม่ประทับใจอิอิ

Comment

Working...
                              X