Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำทีวีสำหรับPS3หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำทีวีสำหรับPS3หน่อยครับ

คือผมว่าจะซื้ออ่ะ แต่ไม่สันทัดเรื่องทีวีอ่ะ อยากให้คนที่รู้แนะนำผมหน่อยนะครับ
    ขอแบบราคาไม่เกิน20000อ่ะเอาแบบ คุ้มสมกับราคาที่ซื้อนะครับ ยี่ห้อไรก็ได้ครับ ถ้าโซนี่ก็ดีครับ
    ผมชอบโซนี่

ทำไมไม่เข้าไปในห้อง HIFI MARKET ล่ะค่ะ งบขนาดนี้ได้ LCD TV 42" ได้เลยจ้าา ของเค้าถูกจริงๆ หาดู
    ที่หัวกระทู้เค้าบอกว่า เราหาของถูกมาให้ท่านแล้ว อะไรประมาณนี้แหละจ้าา

Comment

Originally posted by nimnewnow View Post
      ทำไมไม่เข้าไปในห้อง HIFI MARKET ล่ะค่ะ งบขนาดนี้ได้ LCD TV 42" ได้เลยจ้าา ของเค้าถูกจริงๆ หาดู
      ที่หัวกระทู้เค้าบอกว่า เราหาของถูกมาให้ท่านแล้ว อะไรประมาณนี้แหละจ้าา
      ขอบใจนะ พอดีเราพึ่งสมัครบอร์ดอ่ะเลยไม่ค่อยรู้หมวดอ่ะ

Comment

ดูงบครับ แต่ถ้าซื้อตอนนี้แนะนำ Full HD ไปเลยครับราคาเริ่มที่ 25000++

Comment

ซื้อ ทีวี หรือว่า จอคอมมาใช้ดีกว่ากันครับ ผมอยากซื้อPS3 เหมือนกัน แต่ไม่มีจอ แล้วก็กลัวว่าถ้าซื้อPS3 จะไม่มีงบซื้อ จอทีวีมาใช้

Comment

ถ้าไม่ อะไรมาก แนะนำ จอ Lcd ของคอมนี่แหละ 22'' หรือ 24'' ก็ได้ที่มีรูเสียบ HDMI อ่ะครับ
            ถ้า 22" ราคามันก็จะประมาณ 6000
            แต่ 24" ราคาประมาณ 10k ครับ

Comment

Working...
            X