Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูสเปกร้านเกมส์ให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูสเปกร้านเกมส์ให้หน่อยครับ

5200+ ATHLON X2
    ASUS M2N68
    RAM Corsiar 2048/800
    160/7200 SEAGATE SATA
    512/GF-9500 GT GALAXY ddr3 หรือ 8600GT/256 ddr3 ของ winfast ดีครับ
    LCD 19'' SAMSUNG จะพยายามหาแบบ ไม่วายสกรีน
    case + psu 1600 แบบแยก ไม่รู้ราคาสูงกว่านี้ป่าว

รวม ๆ ไม่อยากให้เกิน 14000 +-300 อะครับ ขอส่วนลดที่ร้านเอาหน่อย อิอิ

พอดีน้องสาวจะลงคอมที่ร้านใหม่ อยากถามความเห็นว่าสเปก ใช้ได้หรือไม่ได้

อยากขอความเห็นก่อนซื้อ กลัวพลาดแล้วนั่งกุมหัวครับ

ขอบคุณที่แนะนำครับ

-*- เมนบอร์ด ครับ ใช้ N1P ก็ได้

การ์ดจอ ดูใน Jib ครับของใหม่มาถูก 4350 DDR III 128

Case 350-*- Supply 450 -*- 800 B -*-

Comment

95

เต็มถังเลยครับ

Comment

ดัน อย่าให้ตก
        ขอคำแนะนำเพิ่มหน่อยครับ

Comment

สเปก ตามข้างบน Case+psu ไฟจะพอหรือป่าวครับ
          กลัวไฟไม่พอ

Comment

ดัน อย่าให้ตก

Comment

asus 8500 gt silent ddr2 512 m 128bit เอาเกมส์ออนไลน์อยุ่ คอนเฟิร์ม หรือ ฟันธงดีหว่า55+
              ปล: user นี้คุ้นๆใน internetcafe นะคับ ถ้าให้ดี ก็ ddr3 แล้วแต่ชอบได้เลยคับ8600 gt น่าจะเหลือๆสำหรับเกมส์ออนไลน์

Comment

game online อย่างเดียว vga on ก็เหลือๆแล้วมั้งครับ hd3200 แถม offline ได้อีกหลายเกมส์

Comment

Originally posted by yasaka View Post
                  asus 8500 gt silent ddr2 512 m 128bit เอาเกมส์ออนไลน์อยุ่ คอนเฟิร์ม หรือ ฟันธงดีหว่า55+
                  ปล: user นี้คุ้นๆใน internetcafe นะคับ ถ้าให้ดี ก็ ddr3 แล้วแต่ชอบได้เลยคับ8600 gt น่าจะเหลือๆสำหรับเกมส์ออนไลน์

ผมแอบแฝงไปทุก ๆ ที่ล่ะครับ คนชอบแอบ อิอิ
                  ขอบคุณครับที่แนะนำ

Comment

Working...
                  X