Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรียนถามผู้ดูและครับ(กระทู้หายครับ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เรียนถามผู้ดูและครับ(กระทู้หายครับ)

ไม่ทราบว่าถ้าเราตั้งกระทุ้รับปรึกษาปัญหาโน๊ตบุคและรับซ่อมไปพร้อมๆกันมันผิดกดของห้องหรือเปล่าครับพอดีกระทู้ผมโดนลบครับรบกวนตอบที่ครับขอบคุณครับ
    Last edited by jo_xxx; 26 Feb 2009, 21:05:53.

รบกวนผู้รู้หน่อยครับ

Comment

รอคำตอบครับ

Comment

กติกา ก็อ่านหลายรอบแล้วครับเลยไม่รุ้จะเอาไงดีช่วยมาตอบกันทีเถอะ

Comment

น่าจะเข้าข่ายโฆษณามั้งครับ

Comment

Originally posted by tanwatana View Post
            น่าจะเข้าข่ายโฆษณามั้งครับ
            ขอบคุณครับรอต่อไปครับ

Comment

รออออออออออออออ

Comment

Working...
              X