Announcement

Collapse
No announcement yet.

เ่อ่่อ...คือการ์ดจอผม เน่ารึป่าว ขอถามหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เ่อ่่อ...คือการ์ดจอผม เน่ารึป่าว ขอถามหน่อย

เ่่อ่อ คือ อยากทราบ ว่้า การ์ด จอผม มันเสีย ตรงไหน ครับ 8500gt ของ กิ๊กกาไบต์

อาการ คือ ภาพแตก และ สีเพี้ยน ตั้งแต่ หน้าจอ บูทสรีน แต่ยังไช้ได้ - -

สรุป การ์ดเน่ารึป่าว ครับ

แล้วอีก อย่าง ครับ ถ้า ซื่อ hd4870 ตอนนี้ จะ คุ้ม รึป่าว ครับ รึว่าจะรอไห้ ถูกกว่า นี้
    Last edited by darkgodman; 26 Feb 2009, 15:06:10.

ลองถอดแล้วเสียบใหม่ ถ้าอาการเหมือนเดิมเสียครับ

Comment

ชัว เอาไปเคลม

Comment

การ์ดจอจะลาแล้วล่ะครับแบบนั้น หน้าจอบูทสกรีนมันมาจากใบออส ไม่เกี่ยว

4870 แรงดี แต่มันเขมือบไฟคนละเรื่องกับ 8600gt เลยนะ ?

เรื่องคุ้ม ในรับประกัน 3 ปีผมว่าแค่ปีครึ่งก็คุ้มแล้ว ที่เหลือถามความรู้สึกของท่านเองนั่นเหละ

Comment

Originally posted by XsoeIIsJ View Post
          การ์ดจอจะลาแล้วล่ะครับแบบนั้น หน้าจอบูทสกรีนมันมาจากใบออส ไม่เกี่ยว

4870 แรงดี แต่มันเขมือบไฟคนละเรื่องกับ 8600gt เลยนะ ?

เรื่องคุ้ม ในรับประกัน 3 ปีผมว่าแค่ปีครึ่งก็คุ้มแล้ว ที่เหลือถามความรู้สึกของท่านเองนั่นเหละ
          หมายถึง อะไรสูบไฟมากกว่าครับ ผู้น้อยไม่ค่อยรู้

Comment

ผมว่ากาดจอไปแล้วครับ

Comment

Working...
            X