Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครสามารถถอด PASSWORD MS office ได้มั้ง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครสามารถถอด PASSWORD MS office ได้มั้ง

ต้องขอความช่วยเหลือหน่อยครับ

ใครสามารถถอด PASSWORD MS office ได้มั้ง

คือ program word

มันติด password อยู่ครับ เปิดดูข้อมูลไม่ได้เลย

แล้วสงสัยว่าจะใส่เป็นรหัสภาษาไทยด้วยครับ

เทพไหนมีของดีช่วยหน่อยครับ

Originally posted by Ekasit View Post
    ต้องขอความช่วยเหลือหน่อยครับ

คือ program word

มันติด password อยู่ครับ เปิดดูข้อมูลไม่ได้เลย

แล้วสงสัยว่าจะใส่เป็นรหัสภาษาไทยด้วยครับ

เทพไหนมีของดีช่วยหน่อยครับ
    Hack เพื่ออะไรเอ่ย ???

ปล. Bit หาไม่ยาก keyword PASSWORD

Comment

ลองหาโปรแกรม Office Password Recovery มาใช้ดูนะครับ

Comment

ไปถามคนใส่ดิ

ปล. เปิดไฟล์ความลับโทษทั้งจำและปรับ

Comment

Originally posted by sodato View Post
          ไปถามคนใส่ดิ

ปล. เปิดไฟล์ความลับโทษทั้งจำและปรับ

Office Password Recovery ลองแล้วไม่มี Dic ไทย

Comment

ลองหา program ใน google จิมีเยอะแยะครับท่าน

Comment

Working...
            X