Announcement

Collapse
No announcement yet.

Mirror's edge เข้าไม่ได้ มีรูปครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Mirror's edge เข้าไม่ได้ มีรูปครับ

เมื่อก่อนเล่นได้ปกติครับ ใช้แครกของ Reloaded อยู่ เล่นไปถึง Chapter 4 แล้ว อยู่ๆ มันก้เข้าไม่ได้ครับ ขึ้นข้อความตามรูป ผมก็เลยลองกลับมาใช้แครกตัวเก่าที่แถมมากับแผ่น ปรากฎว่าเข้าได้ แต่เล่นแล้วภาพมันหนืดๆ ครับ ไม่ทราบว่าต้องแก้ไขยังไง ขอบคุณครับ

ไม่รุ็แฮะ ขุดให้ละกัน

นี้ลง patch 1.01 กะ ยาตัวใหม่ ที่มาคุ่กัน กะเล่นได้จนจบ เลย

Comment

ลงแพทใหม่ พร้อม physX(หรือป่าวจำชื่อไม่ได้) เล่นได้ชัวล์ ไม่มีบั๊ก

Comment

ลงpatch กะยาเเก้ไอก่อน

เเล้วทำตามรูปที่ผมลง

ถ้าใช้vista เลือกเป็น winxp ถ้าใช้ xp ให้รันเป็น 2000

ลองดูครับ

Comment

Working...
        X