Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมWindows 7 เข้าเกมไม่ได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไมWindows 7 เข้าเกมไม่ได้ครับ

ทำไมถึงเล่นเกม SF ไม่ได้อะครับ ตอนโหลดเกมกาด แล้วก็หายไปเรย

รบกวนผู้รู้ตอบหน่อยครับ^^

เกมส์ออนไลน์ไช่มะ ยังไม่ลองรับครับเห็นมีคนเคยทดลองแล้ว ยังไม่ลองรับครับคงต้องรอตัวเต็มครับ

Comment

น่าจะเป็นเพราะตัวเกมส์ไม่ซับนะครับ
      โดยเฉพาะ nProtect ของโปรเเกรมกันเเฮค
      เพราะเจอบ่อยในเกมส์ PB

Comment

ยืนยันอีกเสียงคับ บัคนี้ยังไม่ได้แก้ ต้องรอตัวเต็มคับ ติดตัวโปรแกรมที่ใช้กันแฮค(มีหลายค่าย) ของเกมออนไลน์อ่ะคับ

Comment

xp32bit แน่นอนสุดสำหรับเกมออนไลน์

Comment

ใช้ xp แน่นอนสุดคัฟ ไม่ค่อยมีปัญหา

Comment

Working...
            X