Announcement

Collapse
No announcement yet.

พี่ครับ 3 ตัวนี้ อันไหนเย็นกว่ากัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พี่ครับ 3 ตัวนี้ อันไหนเย็นกว่ากัน

TUNIQ 120 /T U 120 EX /True Black 120 ขอเรียงตามลำดับคืออยากรู้ไว้
    เห็นราคามันต่างกัน แล้วดูรีวิวต่างๆมันใกล้กัน อยากถามคนที่เคยใช้อะครับ

120-ex/true black120(เหมือนๆจะซีรี่ย์เดียวกัน)/Tunuq

ยังไงรอท่านอื่นด้วยครับ อาจแตกต่าง

Comment

อย่าลืมนึกถึงความแรงของพัดลมด้วยนะครับ

Comment

http://www.frostytech.com/articlevie...id=2271&page=5

เอาไว้ดูเป็นแนวทางครับ

Comment

Ultra 120 Extreme แพ้ Core-Contact Freezer แบบเปิดพัดลมรอบจัด หรอ
          แต่ Ultra 120 Extreme ไม่เห็นบอกว่าเปิดพัดลมเท่าไรเลย

Comment

555 โม้แล้วครับนั่น

ไม่ถึง20องศา มันไปเทสที่ใหนครับ อุณหภูมิห้องก็เกินแล้ว
            สงสัยเทสที่อลาสก้า ละมั้ง

Comment

3 ตัวนี้ น่าจะ True Black 120 กับ 120 EX ส่วนเวปที่คุณ HERO-NUT โพสลิ้งไว้นั้นเป็นตัวช่วยตัดสินใจคับแต่ดูเวปอื่นด้วย
              Last edited by ROBOTICS_CLUB; 27 Feb 2009, 13:52:25.

Comment

Working...
              X