Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไดร DVD-RW กับ DVD-RAM มันต่างกันยังไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไดร DVD-RW กับ DVD-RAM มันต่างกันยังไงครับ

งงครับ ไดร DVD-RW กับ DVD-RAM มันต่างกันยังไงครับ

รู้แล้วครับ ขออภัยที่โพสให้รกกระทู้ครับ

Comment

RW ไรท์ ต่อเรื่อยๆ หรือถ้าไรท์ใหม่ ต้องลบ (ไรท์ทับ) เวลาไรท์จะเสียเวลา เพราะ ต้องลบอันเก่าออกก่อน

RAM ไรท์ลงได้เลย ที่ไหนบนแผ่นว่าง มันก็ไรท์ลงไปตรงนั้น เวลาจะลบก็เหมือนกัน ลบไฟล์ได้อิสระ เหมือน HDD นั่นแหละ

Comment

ขอบคุณครับ ความรู้

Comment

ความรู้ครับ ขอบคุณ

Comment

Working...
          X