Announcement

Collapse
No announcement yet.

เวลาจะลงเกมส์เพื่อนๆโหลดมาลง หรือไปซื้อแผ่นมาลงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เวลาจะลงเกมส์เพื่อนๆโหลดมาลง หรือไปซื้อแผ่นมาลงครับ

คือ จะโหลดบิทก็นานอยู่แต่ไม่เสียเงินค่าซื้อแผ่น

คืออยากรู้ว่า สั่งเกมส์ผ่านเว็บมันดีป่าวเพราะผมอยู่ ตจว.ด้วย

ช่วยแนะนำเว็ปที่ขายเกมส์ PC แบบดีๆทีครับ

แล้วแถว zeer นี่แผ่นเกมส์แบบก๊อบปี้นี่แผ่นละเท่าไรครับ ทั้งcd และ dvd

Originally posted by daobi View Post
    คือ จะโหลดบิทก็นานอยู่แต่ไม่เสียเงินค่าซื้อแผ่น

คืออยากรู้ว่า สั่งเกมส์ผ่านเว็บมันดีป่าวเพราะผมอยู่ ตจว.ด้วย

ช่วยแนะนำเว็ปที่ขายเกมส์ PC แบบดีๆทีครับ

แล้วแถว zeer นี่แผ่นเกมส์แบบก๊อบปี้นี่แผ่นละเท่าไรครับ ทั้งcd และ dvd
    www.bkkgame.com ผมสั่งประจำ
    www.finegame.info
    www.gamegle.com แพงนิดนึงเพราะมีกล่องมีไรให้หมด แต่ก้ยังถูกกว่าพวกพันทิพอยู่ดี

ขอให้โชคดีครับ

Comment

เมื่อก่อนซื้ออะครับ แต่เดียวนี้โหลดอย่างเดียว

Comment

หาของแท้ก่อน หาไม่ได้ ค่อยโหลด

ถ้าขี้เกียจซื้อ โหลด demo

Comment

แล้วแต่อารมณ์ครับ
          บางทีไปพันทิพย์แล้วไม่ได้ซื้ออะไรรู้สึกหงุดหงิดก็ไปซื้อของแท้เก่าๆที่มันลดราคามาเล่นๆ

Comment

ไม่ไหวโหลดเลย นาน ใจร้อนๆ

Comment

แล้วแต่
              แต่ตอนนี้ บ้าของลิขสิทธิครับ

Comment

แล้วแต่เกมกะเงินในกระเป๋าครับ ถ้าเป็นไปได้จะซื้อแผ่นแท้ โดยเฉพาะแผ่นที่เก่าๆลดราคาอ่ะครับ

Comment

ผมหนับหนุนของเเท้ครับ

Comment

ส่วนใหญ่จะหาโหลดมาเล่นก่อน ถ้าชอบหรือถูกใจค่อยไปชื้อแผ่นแท้มาเล่นถ้าไม่หนุกก็เล่นก็อบอะ
                    ใจจิงก็ชอบของแท้นะแต่บางเกมส์ชื้อไม่ลงยกตัวอย่าง เรนโบซิก เวกัส เล่นXbox ดีกว่า สปินเตอร์แซล ดับเบิ้ลเอแจน ชอบมากแต่ถ้าแผ่นแท้คงไม่คุ้ม บักโคตรเยอะ+กินสเป็กเครื่องแบบเวอร์ๆ

Comment

Working...
                    X