Announcement

Collapse
No announcement yet.

XFX 8800gt กะ LCD Samsung T220 22" ....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• XFX 8800gt กะ LCD Samsung T220 22" ....

ผมมี xfx 8800gt จะเข้ากันได้กับ LCD Samsung T220 22" รึป่าวครับ

ส่วนตัวแล้วชอบดูหนัง กะ เล่นเกม อ่าครับ

ตอนนี้กำลังลังเล ว่าจาเอาt220 ดีมั๊ย

หรือมีlcd รุ่นอื่นที่ราคา ไม่เกิน 7500บาืืท แนะนำได้ ก้อยิ่งเป็นพระคุณครับ

ขอวานผู้รู้ช่วยแนะนำทีครับ

ดันเอง

Comment

ดัน

Comment

ดัน จึ้กๆๆๆๆ

Comment

ในความเป็นจริงแล้ว การ์ดอะไร มันไม่เกี่ยวกับว่าจะใช้คู่กับ LCD Monitor ตัวไหน ได้หรือไม่น่ะครับ ..

เข้ากัน หรือไม่เข้ากัน มันไม่เกี่ยวกับการ์ดน่ะครับ

ดูเสป็คของมอนิเตอร์ และการใช้งาน ก็พอครับ ..

Comment

ขอบคุณมากครับ

Comment

สนใจ hp w2228h ไมครับ อิอิ
              ขายอยู่ตามลายเซนต์ครับ ไม่เกินงบ

....เสริมนิดนึงครับ 8800gt สบายอยู่เเล้วครับ
              ตอนนี้ผมใช้จอ 22 กับ ออนบอร์ด a780 [hd3200]
              สบายๆครับ ดูหนัง hidef 1080p ไม่กระตุก
              เล่นเกมส์ที่ไม่กินสเปกมากสบายๆครับ
              Last edited by terry12; 27 Feb 2009, 01:14:37.

Comment

ได้เเนนนอนครับ
                เล่นเกมส์ความละเอียดสูงได้นะ
                เพราะเเรมมันมีตั่ง 512 MB
                เหลือ ๆ ครับ

Comment

ต้องดูด้วยครับว่าเล่นเกมอะไร พวกเกมแรงๆเช่น cyrsis เปิดความละเอียดสูงๆ + resolution สูงๆ อาจมีผลเรื่อง การกระตุก แต่ถ้าถามว่าเข้ากันได้มั้ย เข้าได้อยู่แล้วให้มีพอร์ตเหมือนเสียบได้หมดหละ ยังเคยใช้ ออนบอร์ดเล่นดอทเอ กับ 2233gw เลย

Comment

Originally posted by hitzrer View Post
                    ดัน จึ้กๆๆๆๆ
                    ขอบคุณครับ

Originally posted by นาย...อั๊ยซ์... View Post
                    ในความเป็นจริงแล้ว การ์ดอะไร มันไม่เกี่ยวกับว่าจะใช้คู่กับ LCD Monitor ตัวไหน ได้หรือไม่น่ะครับ ..

เข้ากัน หรือไม่เข้ากัน มันไม่เกี่ยวกับการ์ดน่ะครับ

ดูเสป็คของมอนิเตอร์ และการใช้งาน ก็พอครับ ..
                    ขอบคุณครับ
                    Originally posted by terry12 View Post
                    สนใจ hp w2228h ไมครับ อิอิ
                    ขายอยู่ตามลายเซนต์ครับ ไม่เกินงบ

....เสริมนิดนึงครับ 8800gt สบายอยู่เเล้วครับ
                    ตอนนี้ผมใช้จอ 22 กับ ออนบอร์ด a780 [hd3200]
                    สบายๆครับ ดูหนัง hidef 1080p ไม่กระตุก
                    เล่นเกมส์ที่ไม่กินสเปกมากสบายๆครับ
                    ขอบคุณครับ ว่าแต่ทำไมถึงขายหละครับ
                    Originally posted by bunyawat View Post
                    ได้เเนนนอนครับ
                    เล่นเกมส์ความละเอียดสูงได้นะ
                    เพราะเเรมมันมีตั่ง 512 MB
                    เหลือ ๆ ครับ
                    ขอบคุณครับ
                    Originally posted by liveboys View Post
                    ต้องดูด้วยครับว่าเล่นเกมอะไร พวกเกมแรงๆเช่น cyrsis เปิดความละเอียดสูงๆ + resolution สูงๆ อาจมีผลเรื่อง การกระตุก แต่ถ้าถามว่าเข้ากันได้มั้ย เข้าได้อยู่แล้วให้มีพอร์ตเหมือนเสียบได้หมดหละ ยังเคยใช้ ออนบอร์ดเล่นดอทเอ กับ 2233gw เลย
                    ขอบคุณครับ

Comment

ผมขายเพราะจะอัพไป 24" ครับ อิอิ

Comment

Working...
                      X