Announcement

Collapse
No announcement yet.

e5200+p5k

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• e5200+p5k

ชุดนี้จะถึง 4.00 มั้ยครับ พอดีรุ่นน้องใช้ 5200 กับp5k/pl อัดได้ 3.8 ไฟสุดบอร์ดแรมก็ตัน เลยอยากหาบอร์ดที่มาทดแรมได้ต่ำกว่านี้ แรมบ้านๆๆบัสวิ่งไป 1000 นึงแล้วครับ
    หรือใครพอจะช่วยหาหน้าไบออสของ p5k ให้หน่อย อยากรู้ว่ามันมีอะไรให้ปรับบ้าง ถ้ามันไม่ต่างจากของเดิมมาก ก็อาจจะข้ามไปเล่น p45 (เจ้าของงบน้อยเลยมองตัวถูกไว้ก่อนไม่งั้นเก็บตังค์ยาว)

หาเล่น P31 ก็ได้ 4 ง่ายๆนะครับ

Comment

Originally posted by okinava30 View Post
      หาเล่น P31 ก็ได้ 4 ง่ายๆนะครับ
      ยังไงช่วยบอกรุ่นด้วยได้มั้ย ขอเป็น asus น่ะ ลองเช็คราคาดู p5k มันไม่สูงเท่าไหร่ ตัวอื่นๆๆก็โดนโละไปหมดแล้ว

Comment

ลากบัส 350*12 ก็ได้ 4.2 ล่ะ

Comment

ถึงครับ

Comment

Originally posted by one View Post
            ถึงครับ
            ไหนเอาผลงานมาโชว์มั่งจิ E5200 + P5K เอิ๊กๆๆๆ

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
              ไหนเอาผลงานมาโชว์มั่งจิ E5200 + P5K เอิ๊กๆๆๆ
              จัดไปอย่าไห้เสียครับ อิอิ...กำ

Comment

เเรง

Comment

Comment

คิดถึง 5200 จัง เป็นไงบ้างน้อ ???

Comment

Originally posted by okinava30 View Post
                      คิดถึง 5200 จัง เป็นไงบ้างน้อ ???
                      ส่งใบรับประกันไปด้วยงับ

Comment

p5k/pl อัดได้ 3.8 ก็ดีหล่ะ ผมยังไม่กล้าอัดเลย ปรับไฟเข้าCPU RAM ทดแรมอะไรไมไ่ด้สักอย่าง Auto เหอๆ

บอร์ดกาจ้วด

Comment

Working...
                        X