Announcement

Collapse
No announcement yet.

notebok ACER เคลมที่ไหนได้ไวครับมีปัญหา

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• notebok ACER เคลมที่ไหนได้ไวครับมีปัญหา

มันเออเรอตลอดครับ พอใช้โปรแกรม HD tune ปรากฏว่า damage ไป 11.3% (จาก 120G) เพิ่งซื้อมาตอนคอมมารทเมื่อกี้เอง ไฟล์หายตลอดพวก ซิสเต็มเนี่ยหาไม่เจอแทบตลอด เปิดเเล้วกว่าจะขึ้น อย่างเร็ว 34 หลอด อย่างช้าเหอๆ ปกติตอนนี้ทำอะไรก็ไม่ได้ อย่างอื่นอาจมีปัญหาด้วยก็ได้ ทำไงดีน้อ ไม่อยากรอเคลมนานจะไปศูนย์หรือไปร้านดีคับ ไปที่ไหนได้เร็วสุดอ่ะ

คอมมาร์ท มันจัดแล้วหรอ มันจัด 22-25 เดือนนี้นี่ เอาไปศูนย์ละกัน

Comment

commart ครั้งที่แล้วครับ (5 พ.ย. 49)

Comment

เห็นบอกว่าศูนย์ที่รังสิต ส่งเช้า ได้เย็น หรือไม่ก็ 1-2 วัน

Comment

Working...
        X