Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลงเกม Gear of war เเล้วเล่นไม่ได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลงเกม Gear of war เเล้วเล่นไม่ได้ครับ

มันขึ้นข้อความอย่างงี้มาอ่ะครับ555.JPGเป็นไรครับ เเต่ก่อนลงเเล้วเล่นได้เเต่ตอนนี้ลงเเล้วเป็นอย่างงี้ทุกทีเลย Game for windows live ก็ลงเเล้วตัวล่าสุดเลยครับ

อัพแพทก่อนครับ หรือไม่ก็เปลี่ยนปีของวินโดวส์ย้อนหลังเอา

Comment

ลงแพทตัวล่าสุดครับใช้แคร๊ก 1.2 ตัวเดิม

Comment

ผมแก้ด้วยการเปลี่ยนปีเป็น2007ก็เข้าเล่นได้แล้วครับ

Comment

Originally posted by zaleng View Post
          ผมแก้ด้วยการเปลี่ยนปีเป็น2007ก็เข้าเล่นได้แล้วครับ
          ใช่ๆวิธีนี้แหละเล่นได้

Comment

อือ เปลี่ยน เปง 2008 ก็ได้ นะ แต่ เล่น m ต้อง ใช้ วันปัจจุบัน นะ

Comment

แล้วอัพเดทยังไงครับ ?? (ผมไม่รู้จริง ยังเด็กงับ หุหุ)

Comment

ปัญหาเดี่ยวกับผมเลยครับ....

Comment

http://download.microsoft.com/downlo..._Microsoft.exe

โหลดแพทนี้ไปลงครับ แล้วใช้ Crack ของ1.02 ครับ

Comment

ก็เข้าไปใน เมนู start------>Setting------>Control panel แล้วเข้า Date and time เปลี่ยนปีข้างขวาเดือนให้เป็น 2007 แล้วกด OK คับ

Comment

Working...
                    X