Announcement

Collapse
No announcement yet.

ดูให้ที คับ แบบนี่ไฟนิ่งไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดูให้ที คับ แบบนี่ไฟนิ่งไหม

เนียอ่าคับ

http://forums.overclockzone.com/foru...1&d=1235668368
    Attached Files
    Last edited by graffiti; 27 Feb 2009, 00:47:07.

ต้องลองโหลดโปรเเกรม OCCT มาดูครับ
    วัดอย่างนี้ไม่ค่อยรู้

Comment

Originally posted by bunyawat View Post
      ต้องลองโหลดโปรเเกรม OCCT มาดูครับ
      วัดอย่างนี้ไม่ค่อยรู้
      ผมลอง OCCT เทสไม่ผ่าน คับ งง จิงๆ psu ของ TT470W

บอกผมที โปรแกรม OCCT V3 ต้อง ตั้งค่าอะไร ก่อน เทส

Comment

เทสไม่ผ่าน=OC ยังไม่นิ่ง ลองไม่คล๊อก แล้วเทสดูครับ

Comment

Originally posted by aekshow View Post
          เทสไม่ผ่าน=OC ยังไม่นิ่ง ลองไม่คล๊อก แล้วเทสดูครับ
          ไม่ได้ oc ยังไม่ ผ่านเลย ผม งงจิงๆ เปิดโปรแกรมมา กด Yes เล่น msn เปิดเวปมันก้เด้งออกมาแล้ว

Comment

เนียอ่าคับ เปิดได้ 10-12 วิ ก็เป้นแล้วเป็นทีอะไร
            Attached Files

Comment

Originally posted by graffiti View Post
              เนียอ่าคับ เปิดได้ 10-12 วิ ก็เป้นแล้วเป็นทีอะไร
              เวอร์ชั่นนี้ไม่คุ้นเลย เทสแบบมาตรฐานก็ไม่ได้เหรอครับ

Comment

Originally posted by aekshow View Post
                เวอร์ชั่นนี้ไม่คุ้นเลย เทสแบบมาตรฐานก็ไม่ได้เหรอครับ
                เวอร์ขั่นไหน อ่าคับผมไม่มี โปรแกรม นี่มัน ลงมา จาก วินโดว skz

Comment

บางทีการตั่งค่ามาตฐานความร้อนน้อยเกินไปของตัวโปรเเกรม
                  ลองปรับ temp มาประมาณ 75 องศาสิครับ
                  ดูว่าผ่านไหม
                  เพราะมันเทส 100 เปอรเซนต้องร้อนอยู่เเล้ว

Comment

Originally posted by bunyawat View Post
                    บางทีการตั่งค่ามาตฐานความร้อนน้อยเกินไปของตัวโปรเเกรม
                    ลองปรับ temp มาประมาณ 75 องศาสิครับ
                    ดูว่าผ่านไหม
                    เพราะมันเทส 100 เปอรเซนต้องร้อนอยู่เเล้ว
                    ครับ ผมจะลองใหม่ พรุ่งนี่ดีกว่า คืนนี่นอนละ เดียวมาโพสใหม่คับ

Comment

Working...
                    X