Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเลือกซิงค์การ์ดจอหน่อยครับ จะมาใส่กับ winfast a6800xt agp

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยเลือกซิงค์การ์ดจอหน่อยครับ จะมาใส่กับ winfast a6800xt agp

ช่วยเลือกซิงค์การ์ดจอหน่อยครับ จะมาใส่กับ winfast a6800xt agp (อย่าเพิ่งย้ายนะครับ)
    จะไปซื้อพรุ่งนี้แล้วตอนนี้มีให้เลือกอยู่ 2 ตัว
    1. Thermalright's HR-03 ราคาประมาณ 1600 บาท ไม่รวมพัดลม
    2. Arctic Cooling NV Silencer 5 rev 02 ราคาประมาณ 1450
    ขอบคุณครับ

ผมว่า Thermalright's HR-03 ดีกว่าครับ มานสามารถโดนแรมได้ช่วยระบายความร้อนให้แรมอีก
    ส่วนArctic Cooling NV Silencer 5 rev 02 ถึงมานน่าจะระบายความร้อนตรงGPUได้ดีแต่แรมต้องหาซิงค์มาแปะตรงแรมอีกนะครับ

Comment

Working...
    X