Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง clossfire ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง clossfire ครับ

มีการ์ด ครับ
    แต่คลอสไม่เป็นครับ
    ใครมีลิ้งสอนวิธีแนะนำหนอยครับ
    ขอบคุณครับ

อีกนิดนะครับ ใครมีลิ้งสอนประกอบคอม
    ขอหน่อยนะครับ
    ผมไม่เคยประกอบเองครับ จ้างเค้าตลอด

เห็น Bridge CrossFire ที่ให้มามั๊ยครับ

ตัวสีน้ำตาลๆ น่ะครับ เสียบลงไป ตามรูปน่ะครับ ..

เสียบยังไงก็ได้ครับ .. ไม่ต้องดูทิศทาง !!

Comment

Originally posted by นาย...อั๊ยซ์... View Post
      เห็น Bridge CrossFire ที่ให้มามั๊ยครับ

ตัวสีน้ำตาลๆ น่ะครับ เสียบลงไป ตามรูปน่ะครับ ..

เสียบยังไงก็ได้ครับ .. ไม่ต้องดูทิศทาง !!

ขอบคุณครับ
      เดี๋ยว pm ถามอีกหลายเรื่องเลยครับ
      อิอิ... ท่านอยากเก่งดีนัก รบกวนหน่อยละกัน

Comment

โหดดีแท้

Comment

ว้าว...ครอสเอ็ก

Comment

โห

อิจฉา

*-*

Comment

ป๊าดส!!ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆโธ่ะ ควบกิ๊ก2เลย
              ผมยัง7300gtเองตาร้อนวุ้ย

Comment

ทำไม่เป็นจริงๆง่ะ สเปคโหดได้้ใจมากครับ อยู่แถวไหนจะไปทำให้เลยครับ....อิอิ

Comment

เว๊ปนี้คนเก่งเยอะจังแหะ อิอิอิ ไว้ถามมั้งดีกว่า

Comment

ไม่โหดหรอกครับ
                    ของผมผม ว่า เทียบกับบางท่านยัง เรียกว่า ของเล่นเด็กประถมเลยครับ
                    บางคนที่เข้ามาตอบผมนี้เค้าเล่น GTX 295 SLi ไปแล้วครับ

Comment

Originally posted by vorakit1 View Post
                      โหดดีแท้
                      ไม่หรอกครับ

Originally posted by NorthEastern Man View Post
                      ว้าว...ครอสเอ็ก

Originally posted by sunshineza View Post
                      โห

อิจฉา

อย่าอิจฉาเลยครับ ของเล่นเด็กอะครับ
                      *-*
                      Originally posted by weezer1990 View Post
                      ป๊าดส!!ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆโธ่ะ ควบกิ๊ก2เลย
                      ผมยัง7300gtเองตาร้อนวุ้ย
                      เดี่ยวผมก็ขาย รอ 5870x4 ถ้ามีนะครับ

Originally posted by Nihilus View Post
                      ทำไม่เป็นจริงๆง่ะ สเปคโหดได้้ใจมากครับ อยู่แถวไหนจะไปทำให้เลยครับ....อิอิ
                      จริงเปล่า ..ท่านอยู่ไหนเดี๋ยวไปหาละกัน......อิอิ
                      Originally posted by cefiro-a33 View Post
                      เว๊ปนี้คนเก่งเยอะจังแหะ อิอิอิ ไว้ถามมั้งดีกว่า
                      หาชุดน้ำ ขั้นเทพได้รึยังครับ

Comment

ีร้อนแรง จริงๆ :P

Comment

ชอบลายบนการ์ดจัง สวยดี

Comment

หมอ โยนมานี้เลย เดี๋ยวรู้ 5555+

Comment

Working...
                            X