Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนพี่ๆ เรื่องพัดลมหน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนพี่ๆ เรื่องพัดลมหน่อยคับ

คือเคสผม มันไม่มีพัดลมด้านหลัง มีแต่ด้านข้าง รบกวนถามหน่อยคับว่า พัดลมติดเคสด้านหลัง มันขนาดกี่ CM แล้วก้อข้างเคสด้วยนะคับ เผื่อเปลี่ยนใหม่

แล้วแต่เคสครับ บางตัวก็ 120mm บองตัวก็ 80mm ครับ

Comment

เคสส่วนมากพัดลมสำหรับติดด้านหลัง ด้านข้าง ด้านหน้า

จะเป็น 8cm, 12cm (ส่วนน้อยที่เป็น 14cm) /หรือไม่ก็ด้านข้างใหญ่ไปเลย 25cm

เคสที่ mATX Tower นี่ 90% เป็น 8cm แน่นอน

เคส ATX ก็แล้วแต่คละๆกันไป ใหญ่ๆหน่อยก็ 12cm กันหมด

Comment

เคสธรรมดาอ่ะคับ ยังไม่ได้เปลี่ยนใหม่เลย งบหมด แหะๆ

Comment

เอาไม้บรรทัดวัดดูน่าจะได้

Comment

ขอบคุณสำหรับทุกคำตอบนะคับ

Comment

Working...
            X