Announcement

Collapse
No announcement yet.

"เราเลิกกันเถอะ"

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• "เราเลิกกันเถอะ"

หลังจากที่คบหาดูใจกันมาหลายปีเรารู้สึกว่าเธอไม่ค่อยเรียบร้อยเลยทั้งที่เราพยามทำให้เธอทุกอย่าง...ไม่ว่าจะเป็น ตัดฝาข้าง ตัดฝาหน้า เป็นฝาหน้าให้ใหม่ เปลี่ยนโน้น เปลี่ยนนี้ให้ แล้วเธอก็ยังไม่เรียบร้อยสักที เอาละเราไม่อยากจะพูดอะไรมากละเอาเป็นว่า "เราเลิกกันเถอะ" เธอไปอยุ่ในกล่องที่เธอเคยอยู่นั้นแหละดีแล้ว สาเหตุที่เราเลิกกะเธอเพราะว่าเรามีเคสใหม่แล้ว โชคดีนะ .....
    Attached Files

ทิ้งมาทางนี้ได้ รับเลี้ยงแทน คริๆ

Comment

และเราขอแนะนำเคสใหม่ของเราเพิ่งคบหากันได้ 1 วันเราไปเจอกันที่บ้านเพื่อนเราแล้วเรารู้สึกชอบ ก็เลยไปจีบมา เค้านิสัยเรียบร้อยมาก และเค้าสวยกว่าเธอด้วย อย่าคิดมากนะ โชค ดีขอให้เธอไปเจอคนใหม่เพราะว่าเราคงจะคบกะเคสนี้ไปอีกนานอิอิอิอิ บาย........ลืมบอกไป เคสใหม่เราชื่อ coolermaster centurion 5 black ฝาใส

Comment

ทำไมไม่เอาเป็นแบบ เมียหลวง เมียน้อยล่ะคับ.........

Comment

ดูต่อให้เธอ หึงเล่น

Comment

เอาเป็นว่า เธออย่าโกรธเรานะ แต่ถ้าใครสนใจจะเอาเธอไปอยุ่ด้วยก็ติดต่อเราได้นะ ปล่อยให้ถูกๆแถมพัดลม สีสันให้ 2 ตัว

Comment

ทำงี่เคสตัวเก่าก็เสียใจแย่เลยซิครับ

Comment

นอกใจชัดๆ

Comment

-0-

Comment

น่าสงสารจัง

Comment

คนหลายใจ

กร๊ากกก

Comment

อย่าว่าผมแบบนั้นสิครับ ผมแค่เปิดโอกาสกับสิ่งใหม่ๆก็เท่านั้นเอง....

Comment

c5 ก็สวยดีนะครับ เดี๊ยวเอามาโชว์บ้าง ขอซุ่มทำก่อน หึหึ

Comment

ในเมื่อเค้าไม่สนใจเธอแล้ว
                            เราก็อ้าแขนยอมรับเธอแต่โดยดี
                            (แต่ขอถูก ๆ หน่อยนะก๊าบบบบ) อิอิ

Comment

Originally posted by w_thework View Post
                              ในเมื่อเค้าไม่สนใจเธอแล้ว
                              เราก็อ้าแขนยอมรับเธอแต่โดยดี
                              (แต่ขอถูก ๆ หน่อยนะก๊าบบบบ) อิอิ
                              500 พอ เอาแค่ราคา อคลิลิค แถม พัดลมให้ 2 ตัวด้วยเอาไหม 12 เซน ตัวนึง กะ 8 เซน อีกตัวนึง แต่ขายแบบขำขำ นะซื้อไปอย่าคิดไรมากละ เพระว่าเราทำแบบหยาบๆ

Comment

Working...
                              X