Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนหน่อยครับ อยากทราบว่า Asus EAH3870 TOP จะใส่กับ Sink TT Duorb ได้มั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนหน่อยครับ อยากทราบว่า Asus EAH3870 TOP จะใส่กับ Sink TT Duorb ได้มั้ยครับ

1.รบกวนหน่อยครับ อยากทราบว่า Asus EAH3870 TOP จะใส่กับ Sink TT Duorb ได้มั้ยครับ
    เห็นบางท่านบอกว่ามันจะติด Capacitor อยากได้ผู้รู้ช่วย Confirm ทีครับ เพราะอยากซื้อมาติด

2.ถ้าใส่ไม่ได้จะมีsink ของอะไร รุ่นอะไรที่ใส่ได้บ้างครับ

ขอบคุณมากครับ

รูปครับ

...

Comment

ใส่ได้ครับ แต่ต้องเปลี่ยนซิ้งPowerด้วยนะ
      เย็นกว่าซิ้งเดิมมากมาย

Comment

Originally posted by aongmo View Post
        ใส่ได้ครับ แต่ต้องเปลี่ยนซิ้งPowerด้วยนะ
        เย็นกว่าซิ้งเดิมมากมาย
        ขอบคุณที่ช่วยตอบครับ
        แต่ผมมี pm ไปถามเพิ่มเติมอีกนิดครับ

Comment

Working...
        X