Announcement

Collapse
No announcement yet.

SAPPHIRE HD 4870 ตัวที่ราคา 8400 ร้าน Jedi เป็นตัวไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• SAPPHIRE HD 4870 ตัวที่ราคา 8400 ร้าน Jedi เป็นตัวไหนครับ

เห็นราคาในเว็บอ่าครับ เลยอยากทราบว่ามันเป็นตัวไหนครับ ตัวใหม่หรือเปล่า ขอบคุณครับ
    Last edited by cobain; 27 Feb 2009, 10:46:51.

ดันให้
    ไม่รู้เหมือนกัน

Comment

ตัวนี้มั้ง
      http://www.bigitshop.com/online-shop...DR5-PCI-E.html

Comment

เทียบกันลองดู
        SAPPHIRE HD 4870------------512MB GDDR5 256 BIT -------750/3600 ----8450
        POWERCOLOR HD4870 PCS-----1 GB GDDR5 PCS+ 256 BIT ---800/3800 ----9900

Comment

Originally posted by Macro View Post
          เทียบกันลองดู
          SAPPHIRE HD 4870------------512MB GDDR5 256 BIT -------750/3600 ----8450
          POWERCOLOR HD4870 PCS-----1 GB GDDR5 PCS+ 256 BIT ---800/3800 ----9900
          ต่างกันมากไหมครับตัว 1GB กับ 512 MB แต่ราคาต่างกันมากก

Comment

Originally posted by cobain View Post
            ต่างกันมากไหมครับตัว 1GB กับ 512 MB แต่ราคาต่างกันมากก
            ระวังนะคับเห็นกระทู้นึงบอกล็อตหลังๆPWCมันลดต้นทุนการผลิตมันเปลี่ยนภาคจ่ายไฟ
            ในit marketเห็นขายกันอยู่

Comment

เปลี่ยนภาคจ่ายไฟนี่คือที่จอกระพริบใช่ไหมครับ

ปัญหาจิงๆมันคือมี bug ใน BIOS ของตัวนี้ครับ ให้ไปทำการ flash BIOS ก็หายกระพริบแล้ว ดูได้ที่เวป www.comseven.com ครับ

ใช้อยู่ครับ อิอิ

Comment

ดันยังไม่รู้เลยว่า ตกลงมันตัวไหน

Comment

มันเป็นตัว REF. งับ ซิ้งเดิมๆ เลยครับ อิอิ

Comment

Originally posted by shogun265 View Post
                    มันเป็นตัว REF. งับ ซิ้งเดิมๆ เลยครับ อิอิ
                    ขอบคุณมากครับ

Comment

แล้วตัว 7900 นี่ตัวไหนอ่าคับ

Comment

7900เป็นตัว non refครับ ซื้อมาเมื่อวาน7800จากร้านเจได

Comment

ใช่ตัวที่เพิ่งมีreviewใช่ไหมคับ ??

Comment

7900 บาท

Comment

ผมได้ตัว Palit 2 พัดลมมาเมื่อต้นปีครับ แนะนำเลย มีปุ่มปรับโหมด turbo ด้วย
                              (มีคนใช้ sapphire แล้ว core speed ไม่เต็ม)

Comment

Working...
                              X