Announcement

Collapse
No announcement yet.

8800GT หาไม่ได้ มีตัวไหนแทนไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 8800GT หาไม่ได้ มีตัวไหนแทนไหม

อยากรู้ว่ามีตัวไหนแรงเท่า 8800GT ZALMAN บ้าง
    เพราะผมไปเดิน ร้าน jib แล้วไม่มีหาหลายที่ไม่มีเลย
    เลยอยาทราบว่ามีตัวไหนที่มันแรงเท่ากัน
    ขอสเป็คใกล้เคียง 8800GT ZALMAN
    ขอราคา3,000-4,000 นิดหน่อย (มือ1)
    และต้องใช่ PSU เท่าไร แนะนำ PSU มาเพื่อด้วยก็ดีครับ
    ขอราคา 1,000 นิดๆ

1.มีตัวไหนที่มันแรงเท่ากัน 8800GT ZALMAN ในปัจจุบัน
    2.PSU ตัวไหนใช่ได้กะ VGA ที่ท่านแนะนำ
    3.ขอยี่ห้อ GIGABYTE ASUS น่ะครับอิอิ

ขอแบบแรงเท่ากัน น่ะ
    ขอลิ้ง ลิ่งภาพ ผลเทส ด้วยจะขอบคุนมากครับ
    ขอบคุนครับที่ช่วยเหลือ
    Last edited by donutjung; 27 Feb 2009, 17:48:18.

ดันนนน

Comment

512/GF-9800 GT GALAXY PCI-E DDR3 Core:600/Mem:1800 256Bit [98TFF6HUUEXX] 3-Y 4,320

ร้าน JIB

Comment

รอน่ะครับรอออ

Comment

รอน่ะครับบบ

Comment

9800gt ครับ แรงเท่ากัน

Comment

ดันนนน

Comment

9800GT มี โชว์เทสไหมครับ
                แล้ว ค่า SP อะไรอ่ะ

Comment

ข้อมูล ปลากรอบ

ฝาแฝด

http://www.techpowerup.com/reviews/HIS/HD_4850_IceQ4/

Comment

ตามข้างบนเลย เท่ากันเป๊ะ

Comment

ราคาหละครับ
                      แล้ว ยี้ห้อ ไรน่าสน
                      แล้ว SPU ต้องเปลี่ยนไหม มี 420 WATT ติดเควสGview

Comment

ซิ้งตัวไหนดี
                        อยากได้ ของ gigabyte อยากทราบว่า 9800GT มีตัวไหนน่าสนใน Gigabyte

Comment

512/GF-9800 GT GALAXY PCI-E DDR3 Core:600/Mem:1800 256Bit [98TFF6HUUEXX] 3-Y 4,320 jib

Comment

Originally posted by donutjung View Post
                            ราคาหละครับ
                            แล้ว ยี้ห้อ ไรน่าสน
                            แล้ว SPU ต้องเปลี่ยนไหม มี 420 WATT ติดเควสGview
                            ผมว่าน่าจะใช้แบบดีหน่อยนะครับ ลองไปดูไอคุกครับราคาถูกดี

Comment

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=395204

ที่ผมใช้ก็เคนะ ราคาชื้อมา 4700 เย็นเจี้ยบ พัดลม 30%ไม่ได้ปรับ

Comment

Working...
                              X