Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนด้วยครับขอบคุณ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนด้วยครับขอบคุณ

คือผมจะไปฮานอยนะ แล้วอยากรู้ครับว่าราคา ฮาร์ดแวร์อุปกรณ์ที่นั้นราคาประมาณสักเท่าไรเหรอครับ

ถ้าถูกกว่าผมก็จะซื้อที่นั้นขอเป็นรายละเอียดในเว็บหรือไม่ก็เป็นรายการให้ผมด้วยครับ

เช่น การ์ดจอถูกกว่าไหม เมนบอร์ดถูกกว่าไหม แค่นี้แหละครับ ขอบคุณมากๆๆนะครับสำหรับทุกคน

ดันให้ตัวเอง

Comment

ไม่ต่างจากไทยมากหรอกครับ
      เชื่อผมสิ
      เเล้วถ้าเสียไม่ตามเครมให้ประสาทเเดกเลยหรอครับ -*-

Comment

แต่ค่าเงินที่นั้นมันถูกมากนะครับ เงินเขา246 ดอง เท่ากับ 1 บาทไทยอะครับ แล้วลองคิดดูราคาการ์ดจะเท่าไรกัน

Comment

เรื่องเคลมผมไม่ซีเรียสครับ

Comment

ไม่น่าจะเกี่ยวกับค่าเงินนะ
            เพราะถ้า 246 ดองเท่ากับ 1 บาท

เเต่ว่า้ถ้าเค้าขายเป็นเงินไทย 5 พันบาท คูณดูว่าจะขายเท่ากับ กี่ดอง
            เค้าน่าจะคิดเป็นเเบบนี้มากกว่า
            -*-- เพราะเวลารับมันต้องเป็นเงินสกุนที่ประเทศนั้นผลิต
            จะมาขายเป็นดอง ผมคิดว่าคงไม่คุ้มนะ

ซื้อไทยนะดีเเล้วครับ เชื่อผม

Comment

คนแถวนั้นเค้าก็มาซื้้อของบ้านเรา...

Comment

หรอ อืม ขอบคุณครับ

Comment

Working...
                X