Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตกลงว่า t220 ดีที่สุด!!!แล้วใช่มั๊ยในราคา ไม่เกิน7500

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตกลงว่า t220 ดีที่สุด!!!แล้วใช่มั๊ยในราคา ไม่เกิน7500

ตามหัวข้อเลยครับ

ฟันธงหน่อยครับ จาไปซื้อแล้วครับพี่น้อง

ดูหนัง

เล่นเกมหนักนิดหน่อย

ลังเลๆ เด่วอดซื้อพอดีครับ

ช่วยฟันธงอีกทีนะครับ

==================================================================

ตอนนี้ผมยังไม่ซื้อเลยครับ

ลังเลจัง

กำหนดซื้อ ตอนกลับบ้านครับ ประมาณ 11 นี้ ที่ร้าน jibหาดใหญ่ครับ

ขอขอบคุณทุกท่านที่ให้คำแนะนำ ทำไห้ผมลังเลมากขึ้น อิอิ

ดีแล้วครับ จาจ่ายทั้งที เลือกดีๆไปเลยครับ

ขอขอบคุณอีกครั้งครับ
    Last edited by kayz; 1 Mar 2009, 12:16:35.

เห็นสนใจแค่ตัวเดียว

จัดเลยดีกว่า

ตัวนี้ผมก้ชอบ

แต่ไม่มีตัง

Comment

โดยรวมเท่าที่ท่านบอกมา T220 ก็ถือว่าใช้ได้เลยละครับ
      แต่ถ้าเน้นจะดูหนัง HD ผมว่าเลือก 2333sw ไปเลยดีกว่า มุมมองในการดูหนังสุดยอดจริงๆ ผมไปลองมาและ
      ว่าจะซื้อในงานคอมมาร์ต

Comment

Originally posted by sunsun View Post
        เห็นสนใจแค่ตัวเดียว

จัดเลยดีกว่า

ตัวนี้ผมก้ชอบ

แต่ไม่มีตัง
        ขอบคุณครับ

Originally posted by minipop View Post
        โดยรวมเท่าที่ท่านบอกมา T220 ก็ถือว่าใช้ได้เลยละครับ
        แต่ถ้าเน้นจะดูหนัง HD ผมว่าเลือก 2333sw ไปเลยดีกว่า มุมมองในการดูหนังสุดยอดจริงๆ ผมไปลองมาและ
        ว่าจะซื้อในงานคอมมาร์ต
        คิดอยู่เหมือนกันครับ เเด่วพรุ่งนี้ไปนับตุ่มกัน อิอิ

Comment

Originally posted by kayz View Post
          ตามหัวข้อเลยครับ

ดูหนัง << 2333sw

เล่นเกมหนักนิดหน่อย <<T220
          ปล. ถ้าชอบ T220 ก็ ซื้อเลยครับ ไม่มีใครตัดสินใจแทน ความรู้สึกของท่านได้อย่างแน่นอนครับ

Comment

ลองไปยืนดู acer P224W ดูครับ คุณจะลืม T220 ไปเลย อิอิอิิิอิ

Comment

ไปยืนดู พริตตี้สิครับ แล้ว คุณจะลืมว่ามาซื้อจอ

Comment

HWH ชั้น 4 ติดบันไดทางขึ้น ราคา 6730 ราคาเงินสด (ต่อนะ) ซื้อมาเมื่อวันอังคารที่ผ่านมาเองครับ

Comment

Originally posted by djbank View Post
                  ปล. ถ้าชอบ T220 ก็ ซื้อเลยครับ ไม่มีใครตัดสินใจแทน ความรู้สึกของท่านได้อย่างแน่นอนครับ
                  ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by djbank View Post
                    Originally posted by Veloci View Post
                    ไปยืนดู พริตตี้สิครับ แล้ว คุณจะลืมว่ามาซื้อจอ

ดูไม่ได้ครับ เพราะด้านหลังนางยักปะกบอยู่ อิอิ

Comment

Originally posted by Camfrog_Terms_Of_Service View Post
                      ลองไปยืนดู acer P224W ดูครับ คุณจะลืม T220 ไปเลย อิอิอิิิอิ
                      ขอบคุณครับ

Comment

T220 จอมานแหงนขึ้น นิดๆ
                        AOC คือคำตอยสุดท้ายสำหรับผม หึหึ

Comment

Originally posted by rossonere View Post
                          HWH ชั้น 4 ติดบันไดทางขึ้น ราคา 6730 ราคาเงินสด (ต่อนะ) ซื้อมาเมื่อวันอังคารที่ผ่านมาเองครับ
                          ขอบคุณครับ

Comment

w2284f LG มีแด๊ปเตอร์แยกต่อไฟแบบโน๊ดบุกอะ รดความร้อนเพิ่มอายุการใช้งาน t220 2000:1 LG3000:1

Comment

ดีสำหรับคนบางคน
                              ไม่ดีสำหรับคนบางคน
                              แล้วคุณล่ะ ?

Comment

Working...
                              X