Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหาเกี่ยวกับ msn ครับรบกวนถามหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหาเกี่ยวกับ msn ครับรบกวนถามหน่อยครับ

คือผม login msn แล้ว พ่อมันต่อติดไม่ถึงนาทีมัน sign out เองอ่ะครับไม่ทราบว่าผมโดนไวรัสตัวไหนแล้วมีวิธีแก้ไขยังไงครับ ตอนนี้ใช้ bitdefender 2009 สแกน ก็ยังไม่หาย

อาการอย่างนี้ผมพึงเจอมาเหมือนกันเลยครับ รอแปบนะ

Comment

ตั้งเวลาให้ตรง กับ Hotmail.com ดูครับ

Comment

1.ตามข้างบน

2.ถ้าเวอร์ชั่น 9 ก็อัพเป็น 10 เพราะบักเยอะมาก แนะนำต้องอัพ

3.ถ้าไม่ได้อีก ขอรหัสที่errorหน่อยครับ ถ้ามี

Comment

Working...
        X