Announcement

Collapse
No announcement yet.

4830 เจ๊งทำไรได้บ้างคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 4830 เจ๊งทำไรได้บ้างคับ

ผมได้รางวัล PWC 4830 มาจากเวปของ PWC อ่ะคับ ไม่มีประกัน
    ยังไม่ทันได้ใช้ เอาไปซ่อมพันทิพย์เค้าบอกเสียที่ชิบ ซ่อมไม่ได้
    ผมจะทำไรได้มั่งคับกับไอการ์ดตัวนี้
    เศร้า...

ทำใจ

ยืนใว้อาลัย 1 นาที

Comment

กำครับ
      นี่คือของแถม
      *-*

Comment

ชิบอะไรเสียครับ ส่งมาผมซ่อมเอง ขายเท่าไร 555+

Comment

ป่าวประกาศไปให้ทั่วครับ เดี่ยวก็มันจะรีบแสดงความรับผิดชอบออกมาเองแระ

Comment

ได้มาเนื่องจากไรครับ ถ้าได้รับเพราะจับรางวัลลองติดต่อไปยังผู้จัดว่าการ์ดมีปัญหาจะทำไรได้บ้าง

Comment

Originally posted by guyo View Post
              ได้มาเนื่องจากไรครับ ถ้าได้รับเพราะจับรางวัลลองติดต่อไปยังผู้จัดว่าการ์ดมีปัญหาจะทำไรได้บ้าง
              นั่นนะสิครับ ลองถามเขาดู เพราะเพิ่งได้มาไม่นาน นย่าจะเปลี่ยนตัวได้นะ

Comment

ของฟรี และ ดี ไม่มีใน โลก

Comment

ไปประจานเลยครับ ว่ามันสร้างภาพแจกรางวัลแต่ให้ของเสียๆมา...

Comment

ใช่ครับ ของรางวัลที่ได้มา ถึงไม่มีประกัน ถ้าหากมันเสียตั้งแต่แรก ยังไม่ทันได้ใช้ น่าจะสามารถไปคุยได้นะครับ

เหมือน นม รร. เน่าไง เอ๊ะเกี่ยวกันมั้ยหว่า

ปล. คุณต้องชัวร์ว่า การ์ดที่คุณได้มานั้น คุณยังไม่ได้ทำอะไรกับมันจริงๆ ไม่งั้นคงคุยกันลำบาก

Comment

เศร้า... ต้องส่งเมลไปอ่ะคับ ไคเก่งอังกิดช่วยคิดคำให้หน่อยคับ
                      แต่ผมเคยเอาไปดูที่ร้านมาแล้วไม่รู้เขาทำไรไปมั่งง่ะ

Comment

ชิบ+หาไม่เจอ

Comment

Originally posted by Zoo View Post
                          ชิบ+หาไม่เจอ

Comment

Originally posted by perfectoff View Post
                            เศร้า... ต้องส่งเมลไปอ่ะคับ ไคเก่งอังกิดช่วยคิดคำให้หน่อยคับ
                            แต่ผมเคยเอาไปดูที่ร้านมาแล้วไม่รู้เขาทำไรไปมั่งง่ะ
                            คิดในแง่ร้าย ร้านมันเอาของคุณไป เอาอันเสีย มาให้แทน หรือไม่ก็เอาของคุณไปลากจนแต๊ป

เอิ๊กๆ ขำๆ

Comment

หาคนเก่งอังกิดคิดคำเอาไปส่งเมลบอกมันหน่อยคับ พีส

Comment

Working...
                              X