Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครเปลี่ยนซิ้ง GF8800 GTS บ้าง !! !

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครเปลี่ยนซิ้ง GF8800 GTS บ้าง !! !

มีใครเปลี่ยนซิ้ง GF8800 GTS แล้วบ้างคับ

ไม่ทราบว่าใช่ตัวไหนดับร้อนกัน

Thermalright HR-03 ใช้ได้ไหมคับ

ชิปNVIOร้อนมากไหม เอาซิ้งแรมแปะจะเอาอยู่ไหมคับ

ผมใช้ GALAXY 8800 GTS 320MB OverClocked อยู่คับ

ขอบคุนคับ

น้า้หมอ คับ http://forums.overclockzone.com/foru...ad.php?t=34093

แต่ไม่ใช่8800 gts

Comment

ผมใช้ซิ้งค์เดิมเลยอ่ะ ร้อนสุด 77
      ภายในเคส 55
      cpu 58 เคสปิด

จะว่าไปการ์ดตัวเก่าร้อนกว่าอีก เหอๆ เกือบ 90

Comment

ไม่มีใครเปลีjยนเลยจิงๆหรอ

ผมจะเปลี่ยนแล้วน่ะ

(เดียวไม่ทันงานCOMmart)

Comment

มันต้องไปปรับสปีดของ ตัวพัดลมนะครับเขาตั้งมาต่ำ

Comment

Thermalright HR-03 เอามาใช้ไม่ได้นะครับ ตอนนี้มันรองรับเฉพาะ ATI นะครับ สำหรับพวก N-Vidia Series 8800 คงต้องรออีกหน่อย เห็นทาง Thermalright จะออกรุ่น HR-03 Plus มาเร็วๆนี้อ่ะครับ

ข้อมูลเพิ่มเติม
            Thermalright HR-03

Comment

"ตอนนี้มันรองรับเฉพาะ ATI นะครับ"
              อันนี้ขอค้านเพราะผมใช้อยู่กะ 6800xt งิ แต่ 88 ก็ต้องรอตัว + อยู่ดี ^^

Comment

รับทราบคับ
                พอดีซื้อมาแล้ว แต่เอาปายเปลียนเป็น + ได้คับ
                (แต่ของยังไม่มี)

Comment

ติดตามความคืบหน้าหา พัดลมคู่บารมี GPU 8800

Comment

รอดูความคืบหน้าเช่นกัน

Comment

ซิ้งเดิมก็เทพแล้ว 2Slot
                      ตัวอื่นคงจะเอาอยู่ยา0กนะครั
                      แต่ Hr-036 ควรจะได้อยู่แล้ว

Comment

HR-3 มันมีขายรึยังสำหรับ GF8800

Comment

มีแต่ตัวธรรมดาครับ ส่วน HR-03 Plus สำหรับ 8800 ยังไม่มาครับ เห็นที่ร้านเค้าบอกว่าประมาณเดือนหน้าครับ !!!

Comment

ผมว่ายากนะที่จะมีตัวไหนมาดีกว่า 8800 Reference
                            NV Sliencer 5 ผมว่ายังสู้ไม่ได้
                            TMG ND1 ก็ไม่น่า
                            Hr-03 Plus มีหวังมากที่สุด

Comment

รีบเหรอครับ พอดีผมไปซื้อ ซิ้งน้ำ ที่เมกาอ่ะครับ ราคาประมาณ 4000 บาท ของยี่ห้อ Koolance

Comment

Working...
                              X