Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับ ECS BLACKSERIES A780GM-A ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับ ECS BLACKSERIES A780GM-A ครับ

คืออยากจะทราบว่า
    1.เป็น M/Bที่มีการ์ดจอ On Boardใช่รึเปล่าครับ[ไม่แน่ใจ]
    2. ถ้าเป็น On Board แล้วนำมาเปรียบเทียบกับ
    1.384M GF 9600 GSO Sonic Palit
    2.512M GF 9600 GT GALAXY PCI-E DDR3
    ตัวไหนดีกว่ากันอ่ะครับ ขอรายละเอียดนิดนึงครับ ^^
    3.ส่วนของ Audioอ่ะครับ
    คือถ้าผมนำSound Card :Creative- Sound Blaster Audigy 5.1 ที่ผมมีอยู่ คุณภาพไหนดีกว่ากันครับ??

ขอบคุณครับ ^^

9600 แรงกว่าเยอะ

Creative- Sound Blaster Audigy 5.1 น่าจะดีกว่า

Comment

1. ใช่
      2. เล่นเกม ซื้อแยกดีกว่า
      3. แยกน่าจะดีกว่า

Comment

Working...
      X