Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความเห็นการซื้อบอร์ดใหม่(ตอนนี้)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอความเห็นการซื้อบอร์ดใหม่(ตอนนี้)

ในช่วงนี้ถ้าหากคิดจะซื้อบอร์ดใหม่ซักตัว
    ควรจะซื้อ Socket AM2+ (ที่ซัพพอร์ต AM3ได้)
    หรือ รอSocket AM3(พันธุ์แท้) เลยทีเดียว
    ทุกท่านมี คห.ว่าอะไรกันมั่งครับ

ผมรอ AM3(พันธุ์แท้) ความเห็นส่วนตัว

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
      ผมรอ AM3(พันธุ์แท้) ความเห็นส่วนตัว

ขอเป็นส่วนรวมได้ป่ะ

Comment

Originally posted by Auntonio View Post
        ขอเป็นส่วนรวมได้ป่ะ
        เห็นด้วยก็ +1 ครับ อิอิ^^

Comment

รอ AM3 แท้ดีกว่าครับ

Comment

ไม่รุ้สิผมคิดต่างออกไปนะ ถ้าผมจะชื้อ(รอมีตังครบ)ผมก้อจะเอา am2+ ที่รับ AM3 ได้ เพราะเหตุผลส่วนตัวเช่นกัน อิอิ คือไม่อยากชื้อ เเรมใหม่ เเละยังใช้ cpu ตัวเก่าอยู่ ถ้ามีเงินค่อยไปหาชื้อ AM3มาใช้กับบอร์ด AM2+

เพราะงบค่อนข้างจำกัด เอาตังไว้กินข้าวก่อน อิอิ รอเป็น AM3 ล๊อต 2/3ที่เเก้บั๊คเเกอะไรเเล้วดีกว่า

Comment

รอ

จนไม่ได้ใช้

Comment

ECS - BLACKSERIES ULTRA สวย แรง ขายง่าย

Comment

อยากได้2อย่างเลย ตอนนี้ใช้ AM2+ รับ AM3 ได้ AM3 แท้ๆ ก็อยากได้

แต่แรมพี่ท่านแพงเหลือเกิน เห้อชีวิต

Comment

ผมรอทั้ง ฟท3 เเละ ฃิบเซ็ท ตัวให้ ถ้าดู จาก roadmap เเล้ว น่าจะ ครึ่งหลังของปีนี้ เพราะที่ดูๆ 790 รีดพลัง ddr3 ออกมาไม่ได้ เพราะ ddr2 ddr3 เเทบไม่ต่างกันเลยครับ

Comment

รอ..เพราะไม่มีตังค์ อิอิ..

Comment

Working...
                      X