Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเกี่ยวกับ ชิปเซ็ตหนอ่ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามเกี่ยวกับ ชิปเซ็ตหนอ่ยครับ

คือตอนนี้ผมใช้ชิพ G43 ครับ แล้วถ้าผมเปลี่ยนไปเป็น P45 มันจะเร็วขึ้นไหมครับ ถ้าแบบไม่ oc เดิมๆอะครับ ส่วนเรื่อง oc ผมรู้อยู่แล้วว่า G43 มันไปได้ไม่ไกล แต่ถ้าผมไม่ OC ผมจำเป็นต้องเปลี่ยนเป็น P45 ไหมครับ

ถ้าไม่ OC มันไม่มีผลเท่าไหร่หรอกครับ

ผมมองว่าถ้าจะ OC เอาแค่ P35 ก็แรงกว่า G43 แล้วครับ ราคาก็พอๆกัน

Comment

Originally posted by AmaKatsu View Post
      ถ้าไม่ OC มันไม่มีผลเท่าไหร่หรอกครับ

ผมมองว่าถ้าจะ OC เอาแค่ P35 ก็แรงกว่า G43 แล้วครับ ราคาก็พอๆกัน

Comment

ไม่ต้องเปลี่ยนหรอกครับ ถ้าไม่ OC ไม่เห็นผล เปลี่ยนซีพียูเห็นผลแน่นอนครับ

Comment

ใช้เดิมๆเปลี่ยนไม่คุ้มหลอกครับ

Comment

ขอบคุณครับทุกท่าน

Comment

Working...
            X