Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำ เครื่องเสียงบ้านหน่อยครับ...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำ เครื่องเสียงบ้านหน่อยครับ...

พอดีอยากได้เครื่องเสียงใหม่หน่อยครับ..เอาแบบดูหนังได้ ฟังเพลงโอเค ...ร้องคาราโอเกะด้วย

55+ All in one แต่จำกัดงบอ่ะครับขอหมื่นกว่าบาทแล้วกันครับมีพี่ๆท่านใดแนะนำได้มั่งครับว่าเล่นแบบไหนดีครับ...เริ่มเล่นเลยครับ..ขอบคุณล่วงหน้าครับ

onkyo ดังด้านนี้ดีครับ

Comment

แล้วยี้ห้อนี้หาซื้อได้ที่ไหนอ่ะครับ...

Comment

piyanas powerbuy hifitower ฯลฯ บลาบลา

Comment

onkyo ht3100 กับ ht5105 ตัวหลังแพงกว่าหน่อย หมื่นปลายๆ

Comment

Working...
          X