Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไม่ทราบว่ามีคนแต่งคอมแบบ multiple monitors บ้างครับอยากปรึกษาเรื่องgraphic cardจ้า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไม่ทราบว่ามีคนแต่งคอมแบบ multiple monitors บ้างครับอยากปรึกษาเรื่องgraphic cardจ้า

เอ่อ คือขอบอกว่า ในรูปไม่ใช่คอมผม ตัวผมเองใช้่ laptop เก่าๆอยู่ครับ

คำถามคือ ไม่ทราบมีท่านใดแต่งคอมแบบนี้บ้างครับ

ประมาณ สี่จอ ขึ้นไปครับ

อยากจะทราบว่าแต่ละท่าน ใช้ graphic card ตัวใดบ้าง
    แล้วพบปัญหาอะไรบ้างหรือเปล่า

โดยส่วนตัวผมกำลังมี project ในฝัน ไม่รู้จะฝันต่ออีกกี่สิบปี อิอิ

ว่า board agp เช่น asus p4p800 e dx เนี่ย มันมี 5 pci 1 agp

กำลังคิดว่า หา graphic card PCI ที่ราคาไม่แพง ผมดู fx5200 fx5500 กับ9550 หรือ 9250

ไม่ทราบใครทราบราคาบ้างครับ

ขอถามต่อไปถึงราคามือสองของ p4 3.4ghz รหัส C และ asus p4p800 e dx ด้วยน๊ะครับ

ปล. ไม่รู้มีใครชอบเหมือนผมหรือเปล่า น๊ะครับ คือ เกมส์ไม่ค่อยเล่นแต่เน้น ทำงาน ดูหนัง ท่องเว็บ

ปอ. แถมอีกรูป

แถม ๆ สำหรับคอ CRT Flat

Comment

แถมต่อ อย่าดูเพลินน๊ะครับ ช่วยตอบคำถามด้วยน๊ะครับ

Comment

แนวเซกซี่นิดนึง

Comment

ขอขอบคุณครับ

Comment

ไม่มีปัญญา ซื้ออะ -*-

Comment

จริงๆแล้วพวกนี้ ไม่แพงหรอกครับ spec ช้างในไม่ต้องมากมาย แต่หนักกับจอครับ จอ 7 พัน 10 จอ 70 พัน เอ้อ

แต่อยากทราบว่า การ์ดจอ pci พวก fx5500 หรือ กลุ่ม 9250 9550 เอามาใส่เนี่ย จะเป็นอย่างไรบ้าง ครับ

Comment

Originally posted by BOokz View Post

เอ่อ คือขอบอกว่า ในรูปไม่ใช่คอมผม ตัวผมเองใช้่ laptop เก่าๆอยู่ครับ

คำถามคือ ไม่ทราบมีท่านใดแต่งคอมแบบนี้บ้างครับ

ประมาณ สี่จอ ขึ้นไปครับ

อยากจะทราบว่าแต่ละท่าน ใช้ graphic card ตัวใดบ้าง
                แล้วพบปัญหาอะไรบ้างหรือเปล่า

โดยส่วนตัวผมกำลังมี project ในฝัน ไม่รู้จะฝันต่ออีกกี่สิบปี อิอิ

ว่า board agp เช่น asus p4p800 e dx เนี่ย มันมี 5 pci 1 agp

กำลังคิดว่า หา graphic card PCI ที่ราคาไม่แพง ผมดู fx5200 fx5500 กับ9550 หรือ 9250

ไม่ทราบใครทราบราคาบ้างครับ

ขอถามต่อไปถึงราคามือสองของ p4 3.4ghz รหัส C และ asus p4p800 e dx ด้วยน๊ะครับ

ปล. ไม่รู้มีใครชอบเหมือนผมหรือเปล่า น๊ะครับ คือ เกมส์ไม่ค่อยเล่นแต่เน้น ทำงาน ดูหนัง ท่องเว็บ

ปอ. แถมอีกรูป

pci มันคนละอย่างกันเน้อ
                ท่านเข้าใจไม่ถูกแล้วคับ

Comment

เคยใช้ 3 จอครับ แต่เป็นที่ทำงานนะ ใช้adaptorแปลงรู้สึกจะของ Maxtor เอาไว้ตัดต่อหนังโดยเฉพาะ
                  Last edited by iaung; 11 Mar 2007, 16:51:14.

Comment

ขอบคุณ คุณ iaung มากครับ

ไม่ทราบว่า การใช้งานเป็นอย่างไรบ้างครับ
                    กระตุก หรือเปล่าครับ
                    สามารถใช้ สามจอ เป็น จอเดียวกันหมดได้หรือเปล่าครับ

อยากทราบ ฮาร์ดแวร์ครับ

ขอขอบคุณมากครับ

Comment

Working...
                    X