Announcement

Collapse
No announcement yet.

spark 7600GS DDR3 vs powercolor x1650 pro

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• spark 7600GS DDR3 vs powercolor x1650 pro

อันไหนน่าเล่นกว่ากันคับ ราคาต่างกัน ประมาณ 500 บาทเอง เลือกไม่ถูกคับ

7600GS

Comment

แล้วแต่ชอบครับ อิอิ

ไม่น่าจะต่างกันมาก ตัวไหนถูกกว่าก็เลือกตัวนั้นก็ได้นะครับ

Comment

แล้วแต่จะชอบนะครับ ในรุ่นเทียบเท่ากันนั้น ของNVdia จะแรงกว่านิดนึง แต่ของATi ภาพจะสวยกว่านะครับ

Comment

ถ้าชอบตัวเลขก็ 7600GS ครับ เพราะNvidia เวลาTestแล้วคะแนนมันเยอะกว่าATIคับ แต่ถ้าเอาภาพสวยเชียร์ ATIสุดใจครับ ผมก็ใช้อยู่ อิๆ

Comment

ลองมาทั้งสองค่ายครับ ผลเทส nvidia เลขสวยกว่าจริงๆครับ แต่ใช้งานจริงประสิทธิภาพไม่ต่างกันครับ ชอบ ATI ตรงที่ภาพจะสดใสกว่าครับ

Comment

powercolor x1650 pro แน่นอนประกันเยอะกว่า แรงพอๆกันครับ คุณภาพงานดีกว่า

Comment

Working...
              X