Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปัญหา9600GT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปัญหา9600GT

เมื่อก่อนอุณหภูมิอยู่ที่47-51องศา แต่พอผมไม่ได้เล่นมา1อาทิตย์กลับมาเล่นอุณหภูมิเป็น57-61องศาทำให้เคสผมเตือนตลอดเวลาเล่นเกมจะแก้อย่างไรดีคับเคสผมATX CASE GVIEW DIGI

หน้าร้อน

Comment

แล้วเคสผมแจ้งเตือนการ์ดจอร้อนทำไงดีคับผมATX CASE GVIEW DIGI

Comment

เหม่ๆขอผม full 75 ไม่เหงมันเป็นอะไรเลย ปกติมันทนได้เกิน 100 องศานะ ไอที่เตือนอ่ะลงโปรแกรมอะไรไว้รึป่าว

ของผมเคส CM690 มีพัดลมแรงๆเป่าตรงการ์ดจอแต่อากาศมันร้อนก็งี้เหละ

Comment

Gview Digi มันมี หน้าจอ บอกอุณหภูมิ จาก sensor ของตัวเคสเอง ถ้ามันมีปัญหา ก็ลองเอา sensor ออกครับ (ถ้าใส่ sensor ไว้แต่ถ้าไม่ได้ใส่ไว้แล้วดังอยู่ ผมก็ไม่รู้ว่าจะแก้ใงเหมือนกัน)

Comment

Working...
          X