Announcement

Collapse
No announcement yet.

พัดลมรองใต้ notebook ใช้แบบมีพัดลมกี่ตัวดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พัดลมรองใต้ notebook ใช้แบบมีพัดลมกี่ตัวดีครับ

เห็นมันจะมีแบบ 1 ตัว , 2 ตัว , 3 ตัวอะไรแบบนี้ เคยลองเอามือไปอัง ๆ ดูลมเบามาก ๆ แทบไม่รู้สึกเลย ใช้แบบไหนกันครับ ตอนนั้นจำไม่ได้ล่ะว่าเคยลองกับพัดลมกี่ตัว ถ้าจำไม่ผิดน่าจะเป็นพัดลมตัวเล็กแต่่ 3 ตัวหรือไงเนี่ยะแหละ สงสัยว่าเล็กเกินไป ลมเลยไม่แรง แนะนำหน่อยครับ ใช้แบบไหนดี

ผมใช้แบบ 3 ตัวน่ะครับ

Comment

ตัวแพงๆหน่อย ดีหมดล่ะ

Comment

ใช้แบบที่เป็นอลูมิเนี่ยม แล้วมีพัดลม ครับ

Comment

แบบพัดลมเดียวใหญ่ๆ + ฮาตาริอีกตัว แค่นี้ก็เย็นชื่นใจแล้ว

Comment

ใช้แบบ 1 ตัวเหมือนกันครับ มันจะแรงกว่า แบบ 3 ตัวอยู่พอสมควร

Comment

ใช้cooler master infinity ครับ
              ก็ดี ถ้าจะให้ดีต้องโดนฮาตาริ16".........อ้าาาา เย็นจับใจ

Comment

ใช้แบบสามตัว เป้าลมออกทางด้านหลัง อะ ไม่ใช่ลงล่าง

เพราะตั้งบนเตียง- -'

Comment

MITSUBISHI 14" ลดลงอย่างเห็นได้ชัด ตั้งจ่อกับเครื่องเลยครับ

ยิ่งร้อนๆ คอมพ์ตัวหนึ่ง คนตัวหนึ่ง

Comment

พัดลม HATARI 16" เบอร์ 3 กับเปิดแอร์ 25 องศาเย็นชื่นใจทั้งคนทั้งคอม

Comment

Working...
                    X