Announcement

Collapse
No announcement yet.

PSU ICUTE ดีและวัตต์เต็มป่าว ถอดสายได้กับไม่ได้ ใช้อันไหนดีกว่ากันครับๆๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• PSU ICUTE ดีและวัตต์เต็มป่าว ถอดสายได้กับไม่ได้ ใช้อันไหนดีกว่ากันครับๆๆ

PSU ICUTE ดีและวัตต์เต็มป่าว ถอดสายได้กับไม่ได้ ใช้อันไหนดีกว่ากันครับๆๆ

เล็ง iCute TiTaNium Pro 750W 3,290 บาท ร้าน TK COM ดีปะ???

เมื่อเทยีบกับยี้ห้ออื่นแล้วเปงไง

เช่นๆ ThermalTake,EnerMax เป็นต้นๆๆ

ดันๆๆ

มาหาข้อมูลจากเทพๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

ได้ตรา 80PLUS ขนาดนี้ วัตต์เต็มแน่นอนครับ

ถอดสายได้ / ไม่ได้ คุณภาพไม่ต่างครับ

แค่ความสวยเวลาเก็บสาย (สายยาวรุงรังบางทีก็บังทางลมนะ ถ้าไม่เก็บดีๆ)

Comment

เท่าที่ใช้อยู่อยู่ก็ดี นะ (โหลด bit)
        Watt เต็ม ( 80 PLAS / ACTIVE PFC )
        เมื่อเทียบกับยี่ห้ออื่น ยี่ห้อนี้คุ้ม เพราะ
        ราคาเท่ากัน Watt เยอะกว่า
        Watt เท่ากัน ราคาถูกกว่า
        เหมือนเทียบ VGA แรงกว่าแต่ราคาเท่ากัน
        เเรงเท่ากันแต่ราคาถูกกว่้า
        คุ้ม หมอกฤษ คอนเฟิร์ม (เดี๋ยวไปหา แรม G.Skill มาใส่ก่อนครบเซ็ตสีฟ้าพอดี หิหิหิ)

http://www.icute.com.tw/english/TITANIUM_PRO.html

Last edited by TWK.; 28 Feb 2009, 14:43:49.

Comment

เห็นเขาว่าตัวถอดสายได้ ใส้ในดีกว่า

Comment

Originally posted by TWK. View Post
            เท่าที่ใช้อยู่อยู่ก็ดี นะ (โหลด bit)
            Watt เต็ม ( 80 PLAS / ACTIVE PFC )
            เมื่อเทียบกับยี่ห้ออื่น ยี่ห้อนี้คุ้ม เพราะ
            ราคาเท่ากัน Watt เยอะกว่า
            Watt เท่ากัน ราคาถูกกว่า
            เหมือนเทียบ VGA แรงกว่าแต่ราคาเท่ากัน
            เเรงเท่ากันแต่ราคาถูกกว่้า
            คุ้ม หมอกฤษ คอนเฟิร์ม (เดี๋ยวไปหา แรม G.Skill มาใส่ก่อนครบเซ็ตสีฟ้าพอดี หิหิหิ)

http://www.icute.com.tw/english/TITANIUM_PRO.html

การ์ดจอไม่ฟ้า ถอดให้ผมน๊ะ

Comment

ซิ้งแซวแมวด้วย เปลี่ยนด่วน

Comment

อันนี้เลยท่าน

ยี่ห้อนี้มันก็ดีครับ เครื่องในคุณภาพพอๆกับราคา

ใอคิว ก่ะ อีนังแม็ก ท่านเคยใด้ยินว่า ยี่ห้อใหนเขาเอาไปเคลมมากกว่าล่ะ ?

Comment

Originally posted by XsoeIIsJ View Post
                  อันนี้เลยท่าน

ยี่ห้อนี้มันก็ดีครับ เครื่องในคุณภาพพอๆกับราคา

ใอคิว ก่ะ อีนังแม็ก ท่านเคยใด้ยินว่า ยี่ห้อใหนเขาเอาไปเคลมมากกว่าล่ะ ?
                  ผมว่ามันจะแพงกว่า pc ทั้งชุดเลย

Comment

ถอดสายได้งานดีกว่า

Comment

วัต เต็มแน่นอนครับ จ่ายไฟก็นิ่งดี ผมใช้ตัว 750 W ถอดสายได้ อยู่ครับ เงียบดี

Comment

รุ่นถอดสายได้กัน ไม่ได้ ใส่ในก็ต่างกันแล้วครับ ลองไปขอที่ร้านส่องดูได้ ดีกว่ากัน แน่นอน
                        ไม่เหมือนกันคับ อุปกรณ็ข้างในแน่น ไม่เท่ากัน

Comment

ขอบคุงครับๆๆๆๆๆๆ

Comment

2kวัตต์

GTX295 4 ตัวคงสบายๆ

ค่าไฟพุ่งกระฉูด

แนะนำรุ่นถอดสายได้ครับ งานดีกว่า

Comment

ถอดสายได้ ถอดไม่ได้ ไม่เกี่ยวกะคุณภาพ
                              ขึ้นอยู่กับ วัสดุผลิต เกรดของงาน

ไม่งั้นPSUถอดสายไม่ได้สูญพันธ์ไปแล้ว ผมยังชอบถอดสายไม่ได้เลยครับ แต่ต้องรางเดี่ยวนะ

Comment

Working...
                              X